Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya DR Bilal Philips nchini Tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Dec 15, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    ZIARA YA DR. BILAL PHILIPS NCHINI TANZANIA

    [​IMG]
    Dr. Bilal Philips (Dr. Abu Ameenah Bilal Philips) mzaliwa wa Jamaica na raia wa Canada atawasili Dar es Salaam, Tanzania, Ijumaa ya Desemba 17, 2010.

    Dr. Bilal amealikwa na Chuo Kikuu cha Waislamu Morogoro (MUM) kwa kushirikiana na Jumuiya ya Wataalam wa Kiislamu Tanzania (TAMPRO). Madhumuni ya ziara ya Dr. Bilal ni kufanya kazi ya Daw’ah kuanzia Desemba, 17 mpaka 24, 2010, katika jiji la Dar es Salaam, Morogoro mjini na Zanzibar (Unguja).

    Watanzania wa makundi mbalimbali wanakaribishwa kuhudhuria mikutano mikuu kama inavyoelezwa hapo juu.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,204
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    ... bora mpewe perspective ya kimagharibi, maana tz tuiga waarabu na wapersia .
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu si ndiye alitimuliwa nchini Kenya akituhumiwa kujihusisha na vitendo vya kigaidi?
     
  5. C

    Chumbageni Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dr.Bilal Philips is well respected Islamic Scholar.

    Sio huyu. Faisal ndo alituhumiwa.
     
  6. d

    dotto JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wana utofauti gani! mtupashe!!!
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu sana,japo mi si muislam,nimependa topics ambazo zitajadiliwa.ni muhimu sana kujadili hayo.Kila la kheri na yawepo mafanikio katika uwepo wake hapa Tanzania.
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    AN Islamist probably al Qaeda linked.
     
  9. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,958
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    UISLAM HAUNA UHUSIANO WOWOTE NA UGAIDI....ILA magaidi wamejificha nyuma ya uislam na kuichafua dini hii kongwe...NI MAONI YANGU TUU NA MIMI SIO WALA SINA IM ANI YA KIISLAM
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Unadhania hivyo au una uhakika kuwa ni hivyo?
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Abdulhalim..................................:pray2:
     
Loading...