Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara ya dr. Bilal (Mbeya) yadoda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mhoja, Mar 8, 2011.

  1. Mhoja

    Mhoja JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja na kutangaza kwa siku 2 kila mtaa wa jiji la mby watu hawakujitokeza kumpokea vp dr. Bilal, hii inaashiria nini?
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wapo tight, mda mwingi wanautumia kuziba pengo la bajeti zao baada ya kuchakachuliwa vipato vyao na mfumuko wa bei
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hivi, nikumbushe, Dr.Bilal ni nani vile?
     
  4. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hali ilikuwaje lakini, kwani wana ccm nao hawapo?
     
  5. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wanajua cheo cha Makamu wa Raisi ni ceremonial position tu, hana mamlaka ya kufanya wala kuamua lolote katika nchi hivyo kwenda kumsikiliza au kutoa dukuduku zao kwa mtu aliyekuja tu kukata vitambaa ni kupoteza muda!!

    Nadhani ifike mahali cheo hiki sasa kifutwe.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huyo jamaa hana mvuto, hata hiyo nafasi kapewa ili atulie.. :blah:
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hakwenda na kina Juma Nature
     
  8. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha haaaaaa :A S 13:
     
  9. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hivi mtu anashughuli zake Mbeya mtu ataachaje shughuli zake kuja kusimama barabarani na kutumia nguvu zake kupunga mikono badala ya kulima. Zama za namna hiyo zishapita, kwani kama mkuu wa mkoa na wilaya wapo hao wanatosha kabisa kwani ndiye bosi wao.
     
  10. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,479
    Likes Received: 2,722
    Trophy Points: 280
    Hivi wampokee kwa lipi jema lakini? ye aende kuchukua posho atambae zake kule....hana jipya
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuna Mr II kule mkuu! teh teh teh...
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hotuba zake zote zinaboa saana na huwa anasoma karatasi bila hata kuangalia pembeni ili asikosee na anajidai kusoma eti kwa unyenyekevu kama mtakatifu fulani.

    Hana mvuto kabisa huyu muzee na hana jipya yupo kwa ajili ya kuwatembeza wake zake Tanzania na alianza na kule serengeti.
     
  13. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Infact i did not feel or know anything about this guy.....
     
  14. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    hakupewa fungu la kuja na wasanii wa bongo fleva labda
     
  15. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watu hawana muda wa kupoteza na huyo, wanaisubiri CDM mwezi ujao.
     
  16. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45

    Na kweli maana bila hivyo jamaa kitambo tu ashaanza kuwa mwiba kwa c c majambazi hasa kwenye ule mkoa uliozungukwa na maji aka znj.


    Amani yetu inatumiwa vibaya.
     
  17. o

    oyoyoo Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ujua kuwa kichaa kunaanza taratibu, kama mtu alifatilia taarifa na alikuwapo Mbeya kabla Makamu hajaenda huko safari yake ilitangazwa rasmi nini majukumu yake. Hakuwa na mikutano ya hadhara wala ziara hiyo haikuwa ya maandamano kama CDM mlivyozoea. Ni wakati sasa kabla mtu hujaamka na hoja finyu utafakari kabla ya kuandika maana hapa Pinda kaenda Kagera mmeanza oooh anaenda kufuta cheche za CDM, CDM ni chama cha upinzani na hao ni viongozi kazi yao ni kutazama maendeleo na sio kupiga maneno. MY TAKE: Nawashukuru wananchi wa Mbeya kubakia wakifanya kazi zao za maendeleo maana maendleo hayaji kwa maandamano ama mikutano ya hadhara bali kufanya kazi kwa saa nyingi na kujituma.
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ndo huyu mzee anaetembea na wakeze wawili?
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    katika hali ambayo ilitegemewa makamu wa Rais ametua kwa kishindo mbeya huku akilakiwa na umati mkubwa wa watu.

    Dr Bilal kaacha Historia Mbeya

    [​IMG]
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
Loading...