Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ziara ya doc wa ukweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by muislamsafi, Apr 24, 2012.

  1. m

    muislamsafi Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataarifa zisizo rasmi kuwa mheshimiwa dr ws atakuwa babati kesho na atafanya mkutano wa hadhara naomba mtu anijuze ukweli wa taarifa hii kwani niko njiani nantapita babati kesho asubuhi kama vipi japonilale angalau sikumoja babati nipate maneno ya busara kutoka kwa dock wa ukweli
    ORIGINAL

    by muislamsafi
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Hakuna msiba hapa mwingine, maana hawa ma Dokta wetu bana, mwingine yuko bize na Siasa na Mwingine kuzika.
     
Loading...