Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziara na Mapokezi ya Mama Salma, anastahili?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Big Dady, Jan 10, 2010.

  1. B

    Big Dady Member

    #1
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke wa Rais, mama Salma amekuwa akifanya ziara katika mikoa mbalimbali hapa nchini na kupokelewa na viongozi wakiwemo wakuu wa mikoa. Je, ana cheo gani kitaifa hadi kupokelewa rasmi hivyo. Je, kuwa fisrt lady ni cheo kinachotambulika na katiba yetu. Au ni mradi wa kutangaza WAMA na wakati huo huo kumwandalia mzee njia ya oktoba mwaka huu. Lakini je ni halali yeye kufanya ziara kama kiongozi wa serikali.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Yeye ni mama mkuu wa taifa.
    Hiko ni cheo tosha.
    She is the second most powerfull personin tz.
    Why not????????
     
  3. B

    Big Dady Member

    #3
    Jan 10, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini The Boss hujanjibu kisawaswa, katiba inamruhusu, isije ikawa ni kutumia feza za walipakodi kwa maslahi binafsi na kifamilia. Mbona wake wa marais wengine hatuoni wakifanya hivyo?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    yapo mambo huitaji katiba kuyafanya..
    Katiba yenyewe ina loopholes kibao..

    Kwa mfano vipo vifungu vya sheria zetu
    vinasema kwa mujibu wa tamaduni na mila zetu....

    Sasa mila na tamaduni zetu ni zipi?
    Juzi jacob zuma kaoa mke wa tatu,
    na sherehe za harusi na gharama za wake zake
    zinalipiwa na kodi ya wananchi....

    Na anachokifanya ni kuendeleza mila na
    dessturi tu za kwao.
     
  5. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,937
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Sio halali ni uvunjaji wa sheria. Mke wa rais hatambuliki kikatiba na hana cheo chochote serikalini.
     
  6. O

    Omumura JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Acheni aule, ila anavojishebedua huyoo, we acha tu!
     
  7. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Afadhali na huyu siyo fisadi kale anna fisadi kalipokelewa sana.
     
  8. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #8
    Jan 11, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,274
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Kuna title ya Mama Mkuu wa Taifa????
    Du..ndo naisikia leo hiyo,any way Cheo cha first lady hakitambuliki kikatiba,so hata zile Gharama za kubembea Jamaica nasikia Muungwana alitoa mfukoni mwake,kama hakutoa bai ana deni.
     
  9. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    KAMA wewe hutaki kumpokea usiende kumpokea.......wanaohitaji kwenda kumpokea wacha waende....wana sababu zao za kwenda kama wewe ulivyo na sababu za kutokwenda.....!
    by the way wewe unataka yeye atambuliwe na katiba? kwani mimi katiba inanitambua kwa cheo?
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JK angefanya kama mwenzake Museveni. Akampa uwaziri huyu mke wake. Matatizo yaliyoko sehemu kama Tarime yanahitaji kuundiwa wizara sio mkoa wa kipolisi!! Mama Salma awe waziri wa Tarime kama mwenzake Janet alivyo waziri wa Karamoja.
     
  11. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Who said that? what does the constitution say?
     
  12. Kidudu Mtu

    Kidudu Mtu Member

    #12
    Jan 12, 2010
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanampokea kwa kuwa wana nidhamu ya woga na si vinginevyo. Katiba haiko wazi kuhusiana na First Lady hivyo viongozi ngazi mbali mbali wanafanya hivyo kutokana na mazoea na kuhofia kupokwa madaraka yao.
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    Second most powerful person by which organization chart?
     
  14. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Yaani first Lady anapewa heshima zote, lazima apewe ulinzi mkali na mapokezi yote kama first lady.
     
  15. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    This is hardly about ulinzi.

    Lazima mkuu wa mkoa na wapambe wengine wote waache kazi zao? Mimi naona si first lady tu, hata rais mwenyewe akifika sehemu si lazima viongozi wote wamzonge wakati kazi zinalala.

    So medieval!
     
  16. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #16
    Jan 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu tunajiuliza kwa nini sisi ni masikini?
     
  17. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2010
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo la hawa viongozi wetu sijui wakuu wa wilaya na mikoa wengi hawana kazi au hawajui wafanye nini ndo matokeo yake hayo.
     
  18. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #18
    Jan 13, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160

    Ni kweli mkuu,tena awe waziri wa elimu,kwa sababu alikuwa mwalimu bila shaka matataizo ya walimu atayatatua kirahisi.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Jan 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapa mie nashindwa Ku-coment
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    haha uwaziri mkuu bila skuli inakuja kweli?
     
Loading...