Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ziada ya nafasi nyingi za kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Baba Mtu, Oct 14, 2010.

  1. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Fungua hapa Tanzania, Management Jobs; APPLICATION FOR PROCUREMENT &SUPPLY JOB, ili uone nafasi za kazi


    ****************************************************************
    EWE MTANZANIA USIACHE MBACHAO KWA MSALA UPITAO

    ****************************************************************

    Uchague CCM kwani ni mbachao yako. Usichague Chadema, CUF, TLP na NCCR-Mageuzi, kwani hao ni misala ipitayo. CCM ni :first:


    :welcome:
     
  2. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 295
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,703
    Likes Received: 4,421
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo hizo kazi hatupati hadi tuichague CCM? hatudanganyikiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2010
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hizi kazi ni kutoka CCM au?
     
  5. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Fungua hiyo link usome ndio utajua zikotoka kazi
     
  6. M

    Makiyuve Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks baba mtu, but I am not seeing any job advert there instead naona CV's za watu kama MR BAJJET SYLVESTER NARESHO na Daudi Mziray, what does it mean? Nafikiri hizo inform,ation needs to be confidential why should I see them. Ina maana nami nikiweka zangu zitaonekana na wengine pia???

    Na hii statement pale juu imenifanya nizidi kudoubt "All listings are the responsiblity of the posters; keep in mind, anyone can post anything!". It seems to be very loose website. Anyway can you clarify how do we see job alets there??
     
  7. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Angalia upande wa kulia wa hiyo wavuti, viko vidaraja (links) vya kazi tofauti tofauti zinazoweza kupatikana bongo au vidaraja vitakapokupeleka katika wavuti zingine.
     
Loading...