Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zeyana Seif wa BBC afariki

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Huduma, Dec 30, 2008.

  1. H

    Huduma Member

    #1
    Dec 30, 2008
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nilizopokea karibuni ni kuwa mtangazaji wa zaidi ya miaka 40 na BBC aliyestaafu miaka michache iliyopita na ambaye ni mzaliwa wa hapa kwetu Zanzibar amefariki dunia akiwa usingizini.

    Sitaji jina kwa sasa hivi ili kutowashtua jamaa zake ambao nadhani kwa sasa watakuwa ndio kwanza wanapata habari hizo. Hadi kufikia juzi alikuwa mzima wa afya na alionekana mitaani London akifanya Shopping kujiandaa kwa funga funga za maduka hapa London!


    Vicky Mtetema, Abdul Majura na kaka Ngahtyoma nikijisahau, tafadhali, muwaarifu wana JF- ni nani aliyefariki. Nadhani wote watakuwa na dukuduku kumjua bibie. Ina lillahi wa inaillahi rajiuuun!!
     
  2. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2008
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,153
    Trophy Points: 280
    BBC katika matangazo yao ya asubuhi wameshamtangaza jina lake.
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    BBC wametangaza this morning, It is really sad news... I will miss your sweet voice . Poleni wafiwa wote na wadau wa habari hasa BBC

    RIP Zeyana Seif
     
  4. M

    Mama JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Rest in peace Ziana
     
  5. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hayati Zeyana Seif in 1959 Photo.

    RIP

    [​IMG]

    Zeyana Seif mmoja wa watangazaji wa kwanza wa kike akiwa na wenzake mwaka 1959.





    BBCSwahili.com
     
  6. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    RIP Zeyana, kila nafsi itaonja mauti. Tangulia mama nasi zamu yetu ikifika tutakufuata.
     
  7. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2008
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kwa kuwa hiyo ndio njia, nasi twaja, saa na siku tu ndio hatuijui. Pumziko jema Mama Zeyana Seif.
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mungu amrehemu
     
  9. M

    Masatu JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Alikuwa na sauti murua. M/Mungu amlaze mahala pema peponi AMEEN
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tangulia mama nasisi twafata kwenye makao mema.RIP Zeyana Seif
     
  11. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tunainua mikono na kumuombea dua.Mola amwangazie na kumpa kila la kheri fii jannatu naim.Amin.
     
  12. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2008
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    RIP dada yetu!
     
  13. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2008
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Zeyana Seif afariki dunia

    Imeandikwa na Mwandishi wa BBC

    Mtangazaji wa siku nyingi wa Idhaa ya Kiswahili ya BBC, Zeyana Seif amefariki dunia mjini London Uingereza. Kifo chake kimetokea ghafla siku ya Jumatatu.

    Zeyana alikuwa mwanamke wa kwanza kabisa kusoma habari kwenye redio, katika BBC.

    Mkuu wa Idhaa ya Kiswahili, Solomon Mugera kwa niaba ya shirika la Utangazaji la Uingereza BBC ametoa pole kwa ndugu na jamaa za marehemu.

    Akimzungumzia marehemu, Bw. Solomon amesema alikuwa mcheshi na mchangamfu, na daima alikuwa tarari kutoa msaada wowote katika fani ya utangazaji.

    Alistaafu mwaka 2005.

    Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema.

    Source: BBCSwahili.com | Habari | Zeyana Seif afariki dunia
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,537
    Likes Received: 6,147
    Trophy Points: 280
    Marehemu amefundisha batch kubwa sana ya watangazaji wa RTD. Kila RTD ilipoajiri watangazaji wapya, iliendesha Radio Induction Course ambapo watangazaji wakongwe walipewa vipindi huku ikialika na watu wa BBC na Zeyana ni mmoja wao.
    RIP Zeyana Seif.
     
  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa; Kazi ya Mungu haina makosa. RIP Zeyana Seif.
     
  16. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kumbe alikuwa mrembo eehh hiyo picha yake
     
  17. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2008
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    RIP Zeyana.

    Sote tu wapangaji hapa duniani na nyumbani kwetu lazima turejee. Natumai kuwa japo tupo kwenye nyumba nzuri ya kupanga hatutasahau kuboresha na nyumbani kwetu pia, kila kifo cha mmoja wetu ni ukumbusho kwa sisi ambao mkataba wetu haujaisha kuboresha na kwetu pia. Tuache maovu na dhuluma.


    Alianza kazi BBC 1965 na kustaafu 2005, hakika sauti ya Zeyana ilikuwa ni nembo ya BBC hasa katika kipindi chote nilipokuwa nikisikiliza BBC kule kijijini kwetu.
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    binafsi nimeguswa na nimeumia sana!
    RIP Zeyana.
     
  19. J

    JokaKuu Platinum Member

    #19
    Dec 30, 2008
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    R.I.P Zeyana
     
  20. Muota Ndoto

    Muota Ndoto Member

    #20
    Dec 30, 2008
    Joined: Dec 4, 2007
    Messages: 77
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Pumziko la milele Zeyana. Tulikupenda sana lakini Mungu amekupenda zaidi
     
Loading...