Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zeutamu haifanyi kazi.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kichuguu, Aug 25, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #1
    Aug 25, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa napitia kule kwenye makabrasha nikafungua zeutamu-dot-com, lakini ikanikatalia. Nikajaribu tena na tena bila mafanikio, je kulikoni? wamebadili jina?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    ndio wana linki nyingine sa ivi)))huko wanasiasa kibao wameshaumbuluwa nikupe linki???
     
  3. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ipi hiyo?
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tehe tehe tehe lol [​IMG]
     
  5. K

    Kamjuge Member

    #5
    Aug 25, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haloo?

    Kabla sijakuwa mwanachama wa JF nilikua na bado naheshimu mchango wao na sasa wetu katika kulisongesha gurudumu hili, najua kwa pamoja mimi na ninyi tunaweza kutengeneza historia na kujijengea heshima katika jamii iliyopo, inayochipukia na itakayokuja baadae. Nasema ahsante kwa niaba yetu sote.

    Lakini kuna watu inawezekana ni utoto, pia ikawa ignorance, au saa zingine ikawa kutokuweza kutumia akili zao vizuri na kujikuta wanatumia jamvi kujadili utu.......

    Guys what wrong with you?

    Kichuguu, Nyani, Kibongoto.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...