Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zenji kwanuka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kayinga junior, May 27, 2012.

  1. K

    Kayinga junior Senior Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kikundi kimoja kimechoma kanisa,nyumba na magari kisa muungano FAROUQ KALIM atoa ufafanuzi badae itv na redio1
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na bado waache hao wafuasi wa Mtume wauane tu hawana faida.
     
  3. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45


    Tahadhari!!!
    Mdomo mali yako!Mdomo ulimponza shingo!
    Mwenzio akinyolewa wewe anza kutia maji!
    Wacha kuwaza kwa masaburi wewe!
     
  4. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wanachoma ya wakoloni kwahiyo hamna shida!
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,995
    Trophy Points: 280
    wakafie hukooo...wengi wa hawa viongozi wa uamsho si viongozi wakidini...viongozi wa kidini wanapoongoza harakati zao kwa staili hii ujue hamna kitu hapo...ndo maana nchi nyingine hawataki kabisa hawa jamaa
     
  6. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Hali ni tete! kutokana na habari nilizopata sasa hivi huko Zanzibar; biashara zote zimefungwa, mtaani kumejaa moshi wa matairi, shughuli za usafir zimesitshwa, hakuna watu wanaotembea. Yanayotokea Zanzibar leo yana mizizi mirefu sana, kwa bahati mbaya, mizizi hiyo imefika hata hjuku Bara. UKIONA MOSHI, 'UJUE KUNA MOTO'. Tulizani maridhiano yameweka mambo sawa, kumbe yamekuwa mbolea kukuza UHASAMA. Mungu ibariki Tanzania.....
     
Loading...