Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zembwele na Maiko leo wamenichekesha "Aruba sitini na Jokery za Bongo Flava"

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Inanambo, Oct 17, 2011.

  1. Inanambo

    Inanambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,008
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    ILIKUWA LEO ASUBUHI MUDA WA SAA NNE HIVI KWENYE KIPINDI CHAO CHA SUPER MIX. MARA WAKAWEKA BONGO FLAVA YA MSANII ALIYEIMBA MUHOGO WAKO MTAMU NA ANDAZI WEEE KWA HAMIRA. WIMBO ULIPOISHA WAKAANZA KUJADILI WAKIULINGANISHA NA ULE WA, NJENJE WELEDI WAKE KWENYE KUTUNGA KUIMBA NA KUCHEZA. MARA Zembwela ambaye sometime huwa namkubali akamwambi Maiki siku hizi waimbaji wa Bongo flava ni kama karata. kuna JOKERY panda) na ARUBA SITINI. Kwa hao wanaoghani mashairi ya muhogo mtamu na andazi ni Jokery ndani ya Karata. Ila waimbaji kama kina Lady JAYDEE, NJENJE na TID. NILIMWELEWA KWAMBA KUNA NYIMBO HAZINA FAIDA NA NYINGINE ZINA FAIDA HATA ZIKIPIGWA BAADA YA MIAKA 10 BADO NI TAMU MASIKIONI. KWA HIYO TAFADHALI WASANII WA BONGO FLAVA TUNGENI NYIMBO ZENYE UJUMBE SIYO MUHOGO MTAMU NA ANDAZI WEEE.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahaha mi huu wimbo huwa unaniacha na maswali badala ya kuniburudisha...
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona unaandika ki-NAPENAPE?
     
  4. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    etiee kaandika kiushabiki kweli watu wengine bhana sijui wametumwana na hao wakina zembwela
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    eti muogo wako mtamu!!! non sence!!!
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    msamehe bure!
     
  7. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kuna mtunzi mmoja wa vitabu anasema kama unasoma kitabu chake mwanzo mpaka mwisho na hujaambulia kitu bac hujue ww sio hadhira wake,so in music is like that,music ni tanzu za fasihi simulizi na fasihi kazi zake ni kufundisha,kuelimisha,kukosoa,kupotosh na kuburudisha,jamaa lengo lake lilikuwa kuburudisha tu kama unataka kuelimika kamsikilize marijani rajabu,muhidin ngurumo,shaban dede, na wengine wengi,ukiona huuelewi huo wimbo hahujakulenga ww anao hadhira wake na utasikia upo top tena ktk radio hiyo hiyo ya zembwela fuatilia utaona
     
  8. 2my

    2my JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona siku hizi wa2 wanaamka usingizini na kuingia studio....
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mwanzisha Thread hii na hayo mashairi ya Bongo f$c& ni sawa sawa!
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa, funguka zaidi.
     
  11. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jua kazi ya fasihi ni kuelimisha na kuburudisha as the main kazi.....ndani ya burudani ni km hiyo cngo!sio kila nyimbo z meant for elimu jaman,mbona tunakuwa wagumu kuelewa mambo!?
     
Loading...