Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zembwela na Mizengwe

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KAUMZA, Dec 24, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wana jukwaa, hivi yule msanii nguri wa kundi la vichekesho la Mizengwe lenye kuonekana ITV yupo wapi maana haonekani siku hizi!! Na ana dili gani?? Anaejua atujulishe wajameni
     
  2. s

    smz JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ili itusaidie nini
     
  3. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    acha utoto au usela mavi kama hujui piga kimya.....
     
  4. hee-wewe

    hee-wewe Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    he!
     
  5. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    yuko east afrika redio, anatangaza kipindi cha ASUBUHI MIDA YA SAA MBILI HADI SAA NNE HIVI
     
  6. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimepata kusikia habari hii, japo sijawahi msikia redioni. Lisemwalo lipo
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni kweli yupo EA Radio, aliacha kule vichekesho vya Mizengwe. Ni katika kufanya kitu m-badala na kujiwekea malengo katika maisha. unafanya uigizaji lakini inafika mahali unaweka malengo kwamba muda flani ukifika ntaacha na kufanya kitu kingine. Ni kitu kizuri
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..........????!!!!!!!!!!!
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa nimewahi msikia akitangaza kipindi cha asubuhi hapo East Afrika Redio.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Dec 25, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa nimewahi msikia akitangaza kipindi cha asubuhi hapo East Afrika Redio.
     
  11. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ni saa tatu mpaka saa Saba monday to friday yupo na dogo mmoja Michael Baruti (and as far as I can tell they are doing a best job) wanapitia magazeti pia kuna watu wanapiga simu kuelezea dukuduku zao kwenye mitaa yao (wanaita lakuvunda halina ubani)... I think hiki ndio best kipindi cha EA radio
     
  12. m

    mams JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yote maisha. Life is how you make it!
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na ktk hiko kipindi anakuwaga serious au kama kawaida yake?
    Kuna yule mwigizaji mwenzake anaitwa Mkwere, niliwahi ona anahojiwa akielezea mafanikio yake kuwa amejenga nyumba ya kisasa kutokana na mizengwe.
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Yupo serious.... lakini huwa wanazinguana na mwenzake Michael Baruti....... Nakumbuka majuzi kuna mtu alifungwa miaka 300 kwa kugushi sahihi za watendaji na kula pesa za kujengea shule.... sasa wakawa wanacompare na kesi ya Chenge ya kuua ambayo maximum sentence yake ni either kifungo cha miaka 3 au faini ya tshs. 50,000/=

    Pia wameshikia bango issue ya Dowans.... Zembwela anasema kwamba hatalipa... wakati mwenzake huwa anamwabia atalipa tu labda ahame nchi.....
     
  15. Solita

    Solita Member

    #15
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika kama amesomea masuala ya uandishi wa habari ila anafanya vizuri sana katika kipindi anachokiendesha.
     
  16. Solita

    Solita Member

    #16
    Dec 25, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ni mtu ambaye ana mchango mkubwa kwa watanzania kupitia sanaa yake watu wameelimika na kuburudika.
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Niko nje ya nchi lakini miezi mitatu miwili nikiwa bongo alikuwa anazungumzia muziki wa miaka ya 70. Alikuwa sahihi sana, maelezo yanakupa picha halisi, na mtiririko mzuri ulionikamata mimi kama msikilizaji. Nampata Dole, tano, he is good GOD BLESS HIM.
     
  18. the havenot

    the havenot Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ila hata wale waliobaki mizengwe wako fit sana.
     
  19. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu, JF is a news and knowledge bank. Kama mtu anauliza jambo mjibu kama huwezi kujibu kaa kimya. Msije kuwa kama wale watoa maoni wa kwenye ITV ambao wanatoa jibu SIJUI. Kama hujui kaa kimya siyo unachonga, toa jibu au kaa kimya!
     
  20. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Nimemsikia pia EATV, yupo safi kama vile fani kaanza siku nyingi...kama aliamua mwenyewe, basi kacheza karata dume, kama kuna mtu alimshauri, basi ni mtaalam wa kuibua vipaji..
     
Loading...