Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

zembwela kwa mara ya kwanza anaongea jambo lamaana na kuacha kuongea"" ÜPUPUU""

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Kwa mara ya kwanza namsikia zembwela ameacha kuongea upupu na kuongea mambo ya maana
    leo hii alikuwa anahhojiana na mtu mmoja kuhusu wakuu wa wilaya na mkoa ambao awafanyi kazi zao
    na kuambiwa kuna wakuu wa mikoa wanahamishwa hata wilaya zao awajui ziko ngapi na awajahi kufika
    yule jamaa akamwambia na hii imetokana na mh raisi kuchagua watu kwa fadhila na undugu ama kujuana

    zembwela:
    Unajua kijana hata huyo raisi anachaguliwa na Wananchi ifike muda rais ajue hii nchi n ya watanzania sio
    ya kujuana ..akasema imefika wakti swala la sukari na vyakula vingine limeeingizwa kisiasa zaidi rais anauwezo
    wa kuwaadabisha waliohusika lakini anakaakimya i dont why???????akamwammbia ifikw wakati hata hao \wakuu wa wilaya wajue huyo
    raisi tusipomchagua atachaguliwa na wajomba zake??na je wangekuwa hapo walipo kama tusingemchagua
    akashauri embu ninyi wakuu wapya wa mikoa acheni kujiwekezea mali ovyo ifikwe wakati sasa serikali pamoja na rais
    aanze kuwafwatilia na kila asiefanya kazi yake amwadabishe live bila kuangalia ushemeji

    aisee kwa mara yakwanza kama una mkeo mpwa wako huku amfikishie salamu nimeipenda akili yake
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ungejifunza kutumia 'comma' na nukta ungeteka wachangiaji wengi sana kwenye threads zako. Baada ya kusema hayo, naomba nisichangie chochote kwasababu sijaelewa chochote, labda hadi hapo utakapoamua kurekebisha makosa yako.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Too lte mwita!!hii ni kwa wanaoelewa tu wasiolewa wanapita
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Didy banaa, hutaki ushauri wa mdau kabisa?

    Ngoja na mimi nirudie kukusoma labda nitakuelewa vizuri.
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Yeye ni nani kwenye nchi hii, mpaka tamko lake liwe ishu ya kujadiliwa
     
Loading...