Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zembwela amponda Sugu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwita25, Sep 15, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni wakati anaielezea Antivirus mixtape. Amejiuliza inakuwaje mbunge anapata muda wa kutunga matusi kwa ajili ya kuwatukana watu. Je jimbo lake la Mbeya limekamilika kwa mahitaji yake hadi anapata muda wa ziada kama huo.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Zembwela kwani naye ana akili timamu ya kuweza sisi JF tumjadili,...
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Zembwela, najua uko eastafricaradio, una mchango mzuri kwa jamii ya kibongo, unapinga maovu mengi e.g. umeme, maji, ufisadi n.k. Sasa hapa unapoenda kwa sugu utapoteza umaarufu wako, sugu bado anakubalika ktk jamii ya kibongo.
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    akili za zembwela kama zako tu mwita..hamna hata tofauti..mkikutana wewe zambwela na mkeo FF sijui inakuaje
     
  5. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nilicheka sana nilipoiona ile thread inaitwa "Zembwela zuzu"
     
  6. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,541
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Hata JK mwanzo alikuwa anakubalika na jamii........ na akapata kura nyingi sana za uraisi lakini 2010 kura zilipungua sana
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,711
    Likes Received: 1,289
    Trophy Points: 280
    Eti kisa mtu anajua kuigiza basi anapewa radio presenter,uandishi wa habari,u-MC...wakubali tu ya kwamba sugu yuko juu,mbona easy?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona title na ujumbe haviendani..imo!
     
  9. N

    Nytemare Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    We love SUGU
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Antivirus ilitoka kabla sugu hajawa mbunge
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Anatafuta umaarufu. Anataka kujiingiza.Shida yake na yy achanwe kwenye hiyo mixtape ili apate pa kutokea. Mngese tu.anaijua mbeya yy? Akagombee hata uenyekiti wa shina kama atapata.
    Watu wanachukulia simple simple tu! Hizi propaganda hazifui dafu lazima wezi wachanwe.
    zaidi zaidi kujua anapata wapi muda apite huku www.suguformbeya.blogspot.com

     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    naomba muongozo iwapo mtu anadanganya jf kwa ni kuchonganisha.mia
     
  13. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,541
    Likes Received: 1,768
    Trophy Points: 280
    Kuwa juu siyo kinga ya kwamba utukane watu wakae kimya............
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Antivirus vol. 2 imetoka last week wewe
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Jilaumu kwa kupewa kichwa kizito kwa kufikiri. Mbona wenzio wenye akili wana changia?
     
  16. K

    Kichebwax hood Member

    #16
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubunge co tja,bora msg ifkie walengwa 2
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwanza hukua specific kwenye heading yako, and to answer that one, album haiandaliwi kama we we unavyoandaa posts za jf

    Artists anaweza akatoa nyimbo leo aliyoandika 10-20 years ago
    beats anaandaa producer na kukutana na artists studio tu
    a combination makes a song/album

    nijuavyo mimi kama walishaandika lyrics sugu hakuhitaji hata siku tatu kuingiza vocal na baadae kuwaacha maprodyuza wakichanganya na kuedit au kureview

    lets say 5 days

    sasa jiulize mawaziri wako tunaowakuta club 84 tena wakiwa na wake za watu hadi asubuhi na kutwa mnadani, chako ni chako tena kipindi cha bunge wanatoa wapi muda wa kusoma hata makabrasha ya bunge??? ndio mwisho wake wanaishia kulala kama pono bungeni na ushahidi wa picha upo

    Just try to be smarter when building hoja or something.... Kuhusu zembwela, sidhani kama amemchana sugu, bali ameuliza huyu jamaa anapata wapi muda? which is a genuine question to anyone

    Pia ukiwa kama mtanzania ni lazima uelwe kwamba mbunge kazi yake ya kwanza ni uwakilishi na sio kuzibua mitaro na kuchimba vyoo... yeye kazi yake ni kuwakilisha wananchi kwa watunga sheria na wapanga mipango ya maendeleo

    Ningekua wewe ningejiuliza hivi RAS, DED, DC, regional/district management team wanfanya nini? kwani hata mapato na matumizi yanakua mikononi mwao?? wabunge na madiwani ni wasimizi zaidi na si watendaji?? na ukihoji anasiamamia nini sasa kama hakuna maendeleo ntakujibu serikali iliyo madarakani ni ya chama kipi hadi watu wanabaki hovyo?

    NOW, HIVI RAIS WETU ANAPATA WAPI MUDA WA KUSAFIRI VILE WAKATI NCHI IMECHOKA HIVI??

    WAKATABAHU
     
  18. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Meseji iko wapi hapo yaani matusi tupu. Au siku hizi matusi ndiyo meseji, mbunge gani anatukana tu mwanzo mwisho.
     
  19. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani naomba Antivirus Vol. 1 tafadhali sana
     
  20. d

    deecharity JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    zembwela zuzu..
     
Loading...