Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zembwela afunika kwenye Mkasi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Chilli, Aug 7, 2012.

  1. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Jana niliangalia kipindi cha mkasi kinachooneshwa EATV ambapo jana mgeni wao alikua Zembwela na host wake kama kawaida alikua Salama Jabir.
    Kiukweli zembwela alifunika sana hasa katika uwezo wa kujibu maswali na kutoa hoja kwa umakini. Kiukweli huwezi fananisha ile interrview na nyingine za mastaa wa bongo ambao hata ukiangalia unaeza shindwa kumaliza kipindi kwa jinsi wanavyoboa.
    Zembwela ana uwezo wa kutoa mifano ambayo mingi iko critical, na haboi kuangaliwa.
    Japo kuna mapungufu flani lakini comparing with other Bongo super - stars, he is better.
     
  2. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja asili mia mia.. Hata me nimipenda
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,377
    Trophy Points: 280
    Ndo nani uyo?

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  4. Mandown

    Mandown JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 1,565
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    ... kwa kuwa nachukia watu wanao NATA, wanachanganya kingereza na kiswahili kwenye mahojiano ya kiswahili. nakuunga mkono, kwakuwa jamaa alikuwa anajibu kwa kiswahili bila kuchanganya changanya.

    sikuhizi ma supersta hata wasio jua kingereza, utasikia.... actuale, becose, problem, ....

    amefanya vizuri jamaa
     
  5. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    We unamtakia nini kama humjui? Muulize mkeo atakua anajua sana tu!
     
  6. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hahaha chilli bhana kumbe eeeh du mi nilijua hajui kweli kumbe mke wake anamjua okeeey
     
  7. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    vipi usharudi kutoka CHINA au bado upo huko
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Yap alifunika sana zembwela yupo fiti sana,jama ana msimamo si ulimsikia alivyosema kwamba basi zima lilmpeleka yeye mpaka sinza!
     
  9. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    utakuwa JOHN KOMBA au STEVEN WASSIRA hapo umeamka toka usingizini
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ndo huyu aliyesajiliwa na simba duhh kweli Rage anajua kusajili vifaa
     
  11. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 917
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Kweli interview ilikuwa nzuri! Mtiririko wa maswali na majibu ulikuwa mzuri!
    Zembwela hakuwa na mbwembwe za kiswangishi na mifano yake ilikuwa hai! Mfano maisha bora kwa kila mtanzania kwa maoni yake ni nikuwa na uwezo wa kutibiwa bila kujali umasikini wake nk
     
  12. O

    Old Moshi Senior Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mi pia nilipenda ile interview. Kwanza anauelewa wa mambo mengine tofauti na usanii ambayo yanaafect maisha kiujumla. Tofauti na TID ambae alikua hajui chochote zaidi ya mziki na kutuachia nguo za ndani nje
     
  13. p

    patson Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    alipresent hoja endelevu na champion wa matumaini mapya kwa vijana.
    Usanii unahitaji ubunifu na kufanyia utafiti mambo mengi ya kijamii, uchumi na siasa.
    ZEMBWELA kajipanga.
    Salute bro






     
  14. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Nakubaliana na wewe,
    Zembwela toka tulipomchana hapa jf kuwa elimu ni ndogo
    naona amepiga piga kitabu sana, hivyo kwa sasa mambo yake ni mswano kabisa,
    hongera sana dogo zembwela.

     
  15. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Yeye amuulize tu ataona!
     
  16. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Amenifanya nimkumbuke sana marehemu MAX ambaye hajatokea msanii wa mfano wake tena!
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,377
    Trophy Points: 280
    Wife kasema hamjui,
    Ni nani uyo mkuu?
    Iyo mkasi ndo nini??


    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    babu mzaa babu yako huyo. Ushakwishamfahamu sasa!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi naomba hapa tuelimishane kidogo, huwa nina hamu ya kuangalia hicho kipindi lakini nakosa timing, mara nyingi huwa naona wakiadvertise next guest, sasa mimi swali langu ni dogo tu, hicho kipindi kinahusu nini hasa na kinatoa Elimu gani kwa Watanzania? maana nilibahatika kumuona Ismail Aden Rage lakini mpaka kipindi kinaisha sikuelewa kitu zaidi ya kuona mtu anaoshwa miguu na kukwanguliwa kucha.
     
  20. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    muulize demu wako,anamjua vizuri sana.
     
Loading...