Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZEC yakataa kupokea malalamiko ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Mar 5, 2009.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Tume ya Uchaguzi `Zenji` yakana kupokea mashtaka ya CCM.
    Posted Wed, March,04 2009
    Source Alasiri
    Tume ya Taifa ya Uchaguzi ya Zanzibar (ZEC), imekanusha kupokea malalamiko kutoka chama cha Mapinduzi (CCM), juu ya ukiukwaji wa sheria za uandikishaji wa wapiga kura katika Jimbo la Magogoni.


    __________________________

    Ukizoea vya kunyonga vya kusinja huviwezi ,yaani mwaka ujao Sultani CCM ndio mwisho wake ,hapo ndio itakapopatikana raha ya kudili na mafisadi ,nasikia Anna Mkapa tumbo joto : D
     
    Last edited by a moderator: Mar 5, 2009
  2. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    I m missing a point, ina maana kulkikuwa na malalamiko gani?

    Yalikuwa yanamhusu nani?
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mwiba weka sawa hii habari. Inaonekana it is incomplete
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Hiyo habari wameshaifuta ilikuwepo kwenye gazeti la alasiri ,Mawakala wa Sultani CCM ambao wapo kituoni wameona hakuna mwanachama mwenzao hata mmoja aliejitokeza kujiandikisha katika uchaguzi utakaofanyika mwezi wa Tano hapo Unguja katika jimbo la Magogoni na kudai kuwa sheria ni kali na wanachama wao wameshindwa kuzitimiza.
     
  5. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Duuhh, yaani habari ilikuwa kwenye gazeti la alasiri halafu tayari imeshafutwa?

    Ina maana hata gazeti ulilokuwa nalo wewe limefutika?

    Alasiri la lini hilo?

    Hiii kweli kali yakhe? Ama ulipitiwa wakati waupata urojo?
     
  6. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mchongoma uko wapi kuja kutoa ufafanuzi wa habari kufutika ikiwa gazetini?

    Ama uliiandika ukaituma ,na bila kuwasiliana na mhariri ukaanza kutoa porojo hapa?
     
  7. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2009
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Yakhe...kuna pahala uliandika kuwa mtu katoa jicho kama mjusi alobanwa na mlango ...yamekukuta nini kwenye stori hii?
     
  8. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
Loading...