Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Ze Utamu' wa Uingereza anaswa na Polisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ikena, May 5, 2009.

  1. I

    Ikena JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kijana mmoja mwenye umri wa miaka 18 amedakwa na polisi wa Uingereza baada ya kuwapiga picha kisiri baadhi ya walimu wa kike na wanafunzi wa wasichana kwenye shule moja ya sekondari nchini humo na baadae kuziweka kwenye tovuti ya ngonoKijana mmoja mwenye umri wa miaka 18 amedakwa na polisi wa Uingereza baada ya kuwapiga picha kisiri baadhi ya walimu wa kike na wanafunzi wa wasichana kwenye shule moja ya sekondari nchini humo na baadae kuziweka kwenye tovuti ya ngono.

    Kijana huyo mwanafunzi katika shule ya sekondari ya Cowes High School iliyopo kwenye kisiwa cha Isle of Wight ambacho ni sehemu ya Uingereza, aliwapiga picha kwa siri walimu wake wa kike na wanafunzi wasichana katika shule hiyo na kuzigeuza ziwe picha za ngono kabla ya kuzirusha kwenye tovuti ya picha za ngono.

    Kijana huyo alichukua sura za walimu wake na wanafunzi hao katika picha alizowapiga kisiri na kuzibandika kwenye picha za wanawake wacheza video za ngono ili picha hizo zionekane kama ni picha za utupu za walimu na wanafunzi hao.

    Picha hizo zilizua kasheshe kwenye shule hiyo baada ya walimu na wanafunzi kujikuta wameingizwa kwenye tovuti za ngono.

    Shule hiyo iliomba msaada polisi kumtafuta mtu aliyepiga picha hizo na kuzirusha kwenye tovuti ya ngono.

    Polisi walianza uchunguzi wao kwa kuitafuta kompyuta iliyotumika kuziweka picha hizo kwenye tovuti hiyo ya ngono.

    Katika uchunguzi wao polisi waligundua kwamba picha hizo zilipigwa kwa kutumia simu ya kiganjani.

    Katika uchunguzi wao mkubwa walioufanya polisi walifanikiwa kumnasa mwanafunzi mmoja wa kiume ambaye walimtuhumu kuwa ndiye aliyeziweka picha hizo kwenye tovuti hiyo.

    Mwanafunzi huyo alikamatwa na kupelekwa kituo cha polisi na kuhojiwa na baadae kuachiwa kwa dhamana hadi tarehe 25 mwezi ujao.

    Mwalimu mkuu wa shule hiyo David Snashall alisema kwamba shule yake inaendelea kushirikiana vyema na polisi katika kesi hiyo na inajaribu kutoa msaada kwa walioathirika na picha hizo.

    Ili kufahamu sababu ya kijana huyo kufanya kitendo hicho wataalamu wa saikolojia walitumika kumhoji kijana huyo.Kijana huyo mwanafunzi katika shule ya sekondari ya Cowes High School iliyopo kwenye kisiwa cha Isle of Wight ambacho ni sehemu ya Uingereza, aliwapiga picha kwa siri walimu wake wa kike na wanafunzi wasichana katika shule hiyo na kuzigeuza ziwe picha za ngono kabla ya kuzirusha kwenye tovuti ya picha za ngono.

    Kijana huyo alichukua sura za walimu wake na wanafunzi hao katika picha alizowapiga kisiri na kuzibandika kwenye picha za wanawake wacheza video za ngono ili picha hizo zionekane kama ni picha za utupu za walimu na wanafunzi hao.

    Picha hizo zilizua kasheshe kwenye shule hiyo baada ya walimu na wanafunzi kujikuta wameingizwa kwenye tovuti za ngono.

    Shule hiyo iliomba msaada polisi kumtafuta mtu aliyepiga picha hizo na kuzirusha kwenye tovuti ya ngono.

    Polisi walianza uchunguzi wao kwa kuitafuta kompyuta iliyotumika kuziweka picha hizo kwenye tovuti hiyo ya ngono.

    Katika uchunguzi wao polisi waligundua kwamba picha hizo zilipigwa kwa kutumia simu ya kiganjani.

    Katika uchunguzi wao mkubwa walioufanya polisi walifanikiwa kumnasa mwanafunzi mmoja wa kiume ambaye walimtuhumu kuwa ndiye aliyeziweka picha hizo kwenye tovuti hiyo.

    Mwanafunzi huyo alikamatwa na kupelekwa kituo cha polisi na kuhojiwa na baadae kuachiwa kwa dhamana hadi tarehe 25 mwezi ujao.

    Mwalimu mkuu wa shule hiyo David Snashall alisema kwamba shule yake inaendelea kushirikiana vyema na polisi katika kesi hiyo na inajaribu kutoa msaada kwa walioathirika na picha hizo.

    Ili kufahamu sababu ya kijana huyo kufanya kitendo hicho wataalamu wa saikolojia walitumika kumhoji kijana huyo.

    ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    Sijui kama huyu wa kwetu akikamatwa wataalamu wa saikolojia watatumika kumhoji.
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mmmmh Ikena nilidhani ze Uchungu wetu... Aaaaah!!!
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Muanzishaji thread atakuwa mwandishi wa magazeti ya shigongo..(just kidding..:D )
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Ikena ifanyie editing hii thread, Uliisoma baada ya kuiandika???
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    copy and paste!!!!!!!!!!!!!
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii thread mbona inapotosha, nami nirifikiri Ze utamu kabambwa!! Ikena edit heading yako
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hii thread mbona imejichanganya sana, sijaielewa!
     
  8. stanluva

    stanluva Senior Member

    #8
    May 5, 2009
    Joined: Apr 7, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ze utamu anaswa na POLISI

    Siku nyingine usikurupushe watu kwa style hii sio vizuri! :rolleyes::confused:
     
  9. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nilipoona hii "Thread" nikaingia haraka nikijua yule Baradhuli (ama mabaradhuli) kakamatwa. Lakini nilipoanza soma nikakuta niliyoyafikiri siyo.
     
  10. Jeni

    Jeni Senior Member

    #10
    May 5, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hizi pressure nyingine...
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    saikolojisti wa bongo wanafanya kazi zao nyuma ya kaunta za polisi mkuu.
     
  12. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu kaiandike upya hoja yako haina mtiririko mzuri
     
  13. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #13
    May 5, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    IKENA
    Join Date: Wed Oct 2007
    Posts: 78
    Thanks: 17
    Thanked 20 Times in 15 Posts
    Rep Power: 22 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Credits: 179,055

    What kind of quality do you expect?

    DO NOT COPY IF YOU CAN'T PASTE .
     
  14. I

    Ikena JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2009
    Joined: Oct 24, 2007
    Messages: 380
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35

    Duu!!! Japo na nanunua airtime kutumia kumputa, huoni kama nimejitahidi sana?
    One step @ a time blaza,, hata tembo alianza kama sisimizi.
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Bado kimeo hichi cha kwetu
     
  16. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Kuna yeyote ambaye anataharifa kuhusu uchunguzi uliofikiwa na polisi wetu hapa nchini juu ya mmiliki wa Ze Utamu???
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    There you go! You got to grow man.
     
Loading...