Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ze komedy waibua mbuge mtarajiwa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by minda, Aug 18, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wakuu,
    nimekuwa mfuatiliaji wa karibu sana wa kipindi cha vichekesho almaarufu ze komedy.
    huyu jamaa anayejiita bepari la kihaya,(kila sehemu yake ya kujidai inapafika), hakosi kumtaja abdul mteketa; mzee wa kilombero, ( mzee wa english medium...)

    japo nililizoea hilo jina hilo bila kufahamu undani wa mhusika; sasa nimepata insight kwamba huyo mteketa, (ambaye amepitishwa na ccm kugombea ubunge kupitia chama hicho kwenye jimbo la uchaguzi la kilombero ), alikuwa na mahesabu ya mbali sana kwani jina lake liliuzika sana kupitia ze komedy.

    kama dhana yangu hiyo itakuwa sahihi, basi huyo mteketa atahitaji pongezi zangu(zetu?) kwa kupiga penati ya mbali na kufunga goli ndani ya chama chake bila ya watu kugundua janja hiyo.
     
  2. m

    masasi Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naye atakuwa msanii kama hao wakina joti huko bungeni
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hatukubaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiii alianza kampeni mapema, takakkuru hawajaona hili? Lazima ahojiwe.
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    SI YEYE TU HATA AMOSI MAKALA kILA BENDI MJINI LAZIMA IMUIMBE
     
Loading...