Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze komedi wapigwa zengwe

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 29, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,796
    Trophy Points: 280
    [​IMG]









    komed.jpg


    Ukichunguza ni kweli lakini wanachochea Ushoga hawa Ze komedi
     
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sipendi wanavyotumia taswira ya mwanamke kuchekesha watu kwan hawana ubunifu mwingine? Hopeless
     
  3. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maadili ya kazi hapa hayakuzingatiwa! hebu muangalieni huyo Joti! this is more than acting!!
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Heri wamesema. Maana unakuta watu wanaupiga vita ushoga hapa, lakini ni kwa kwanza kuwaangalia hawa jamaa waki-act kama mashoga. Ngoja nipaste hii picha kwenye ile thread ya Boflo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Dah! Afadhali maana hawa jamaa na style hii kitambo nilikuwa siwaafiki.
     
  6. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli Dume zimaa kuvaa kama jike? khaaaa,
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndo leo wamejua hiloo
     
  8. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Well, said Mkuu..very true!Morally ni vibaya(udhalilishaji),
    Spiritually(Kumbukumbu la Torati /Deutoronomy 22:5) sijui kwa wenzetu ma-ustaadhi!
    But i dont this is even culturally acceptable!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,059
    Likes Received: 5,244
    Trophy Points: 280
    huyu ni bonge la mrembo, naweza kumpata wapi?? mpoki.jpg
     
  10. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Teh teh kwi kwi kwii.Mburula!
     
  11. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    wako kazini na ndio kazi walioichagua ili waweze kuingiza kipato....siwalaumu maana ni waigizaji.wana maisha mengine behind the camera
     
  12. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kajoti kangekuwa kademu nadhani kangekuwa mapepe sana na kangekuwa kademu ka mizinga ile mbaya
     
  13. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ubunifu umewishia, imebaki mazoea na hawana jipya tena.
     
  14. Johas

    Johas Senior Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    - Morally

    - Spiritually

    - Culturally... base on ours ( African )

    All above is unaccptable.!!!
     
  15. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Tena wakome kuwafanya dada zetu kama chombo cha kuchekeshea watu. Halafu mbona kinadada kama wanafurahia hali hii! TAMWA kimya, TNGP Mabibo kimya, Nkya kimya, Bisimba kimya....... kama hawaoni vile.
     
  16. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hiyo ndio kazi inayowaweka mujini,full kutembelea makario!!ukiona wanakukera sana kwnn uwaangalie
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi sioni tatizo imradi wanafikisha ujumbe kwa jamii husika
     
  18. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Nadhani mimi binafsi napingana na huu mtazamo eti hawa jamaa wanachochea tabia za kishoga. Naomba kuuliza hivi ushoga chanzo chake ni nini hasa? unaanzaje? mi najua hii kitu inakuwa ndani ya mtu kutokana na jinsi alivyokuzwa au kujifunza mwenyewe. Hawa vijana wako kazini wanaigiza na imekuwa ni ajira kwao,nadhani sual la kuwalaumu wao kuwa wanachochea ushoga si kweli kwa sababu ushoga ulikuwepo hata kabla ya hawa wasanii kuwepo na hata kama wakiacha kuigiza kwa style hii bado ushoga hauwezi kuisha hapa nchini. Ushoga ni tabia ya mtu ya ndani na ni mtu kaamua mwenyewe kuwa hivyo.Ni hayo tu.
     
  19. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    yale yale ..., kutafuta wa kusingizia kwa makosa ya wengine

    Hivi kuna mtu ambae hajui kwamba pale wanafanya acting (na sio kweli) ?

    Kwahio na wanaoact kama majambazi wanahamasisha ujambazi, wanaoact kama wachawi wanahamasisha uchawi ?

    na kama matajiri wanahamisha utajiri ?

    Tuachane na kutafuta wa kulaumu na kusingizia (hivi mtu akiona the comedy wana-act kama mwanamke,) wanasema duh ngoja niwe shoga sababu nimeona the Comedy ?

    Give me a break...
     
  20. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,542
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    wako kifungoni hawawezi kumkejeli tena mama salma kama mwanzo na viongozi wengine huku thamani yao ikishuka kila kukicha naona wengi wao sasa wanatoa single .miziki ya injili ,......but hali sio nzuri kwao wanakimbiwa afadhali utazame futuhi utafurahia vipaji kuliko hawa jamaa ...kwishney ,,,,
     
Loading...