Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Komedi wapata pigo...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tuko, May 3, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    nimezipata kama tetesi

    --------------
    UPDATE:

    Sound man wa kikundi cha Ze Komedi kapata ajali na kufariki hii leo
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ok... ila hii haraka haraka ya kuanzisha thread huwa inaboa sometimes... ni bora hata ungesema nani kasema au pia ni seki yupi

    tuna zaidi ya seki mia hapa bongo, seki can be sekidia, sekione, sekirasa, sekilasa, seki etc.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    mkuu premium
    ana haki ya kuuliza tatizo moja wana jf ukiwa pm wanahaisi unawataka ndio maana hii biashara wanaogopa bora waje na thread wapate majibu......m nadhan awe mvumilivu atapata jawabu asikimbilie kujivbu maoni ya watu watamvua nguo
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pdidy, hii ni habari nzito sana na inategemea ukaribu wako au wake au wangu na seki, habari inapokuja uchi hivi bila hata khanga inashtua sana, japo basi angesema amepata wapi tetesi

    Hivi sasa nikaja na kusema naskia Pdidy ndio JK, cha kwanza watu watasema source, hata kama ni tetesi

    I am disappointed
     
  5. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Habari kutoka TBC saa saba mchana, "mtaalam wa sauti wa kundi la Orijino Komedi amefariki kwa ajali (ya pikipiki)"
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Seki ni nani huyo?
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    R.I.P Seki.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kingo,

    aliyekufa sio seki bali ni soundman wao \seki ni producer

    Nimeconfirm in person...
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    ooh my my......RIP Seki......ilitokeaje?
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    what??
    mmmmhhhhhh RIP SEKI
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    Wasiwasi wangu tu yule jamaa asije akawa ameongeza mAGOROFAi kwa vifo kama hivi??
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha Pdidy watu wanamu RIP wakati bado yuko hai
     
  13. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    R.I.P Seki, am speechless.
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duh! R.i.p
     
  15. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pdidy - Umeshaenda Loliondo kwa Babu?

    Back to the Thread - Seki ndiye alikuwa mtaalamu wa SAUTI?
     
  16. A

    Aine JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwamba?????????????????
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    ngoja nirudi msalani yaani hizi rip zimenimaliza kabisa naogopa kuripiwa humu bado niko hai
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    guys, aliyekufa sio seki, ni soundman wa tbc na hao comedy!!!

    Mods wange-do the needful tu
     
  19. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    jamaa yupi huyo?
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    MKUU FINEST UKIONA MWENZIO ANANYILEWA TIA MAJI..MMH HIZI AJALI KAMA KWELI MBONA ZITATUMALIZA ..UBAYA WALIKUWA MIKONI MWA MWA MWA dddaaadaaaaadaaaaaahHHHHH
    RIP SEKI

    AISEE YAANI NAUMIA ZAIDII KUNA MASHORI ALIKUWA AKIWATUNGUA PALE KIMARA MWISHO SIJUI KAMA ALIBAHATIKA KUWAACHIA HATA KAMIMBA CHA BAMBIKIZA TUJARIBU KUKALEA SEKI TULIOBAKI
    SO SAD HANDSOME SEKI AUKO NASI KIMWILI TWAAMINI KIROHO UKO PAMOJA NASI ......YAANI NIKISOMAGA RIP MWILI WASISIMKA MAANA UJUI UKO KUKOJE NA AKUNA ALIERUDI KUTABALISHA
     
Loading...