Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ZE KOMEDI - TBC na ENZI ZA MWALIMU

Discussion in 'Celebrities Forum' started by KakaJambazi, Mar 30, 2010.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Naomba kuuliza labda tv yangu huwa haitoi sauti vizuri.
    Siku izi inapofikia sehemu hii, huwa masanja anatamka neno ambalo linakua interfered na pop sound flan ivi.

    Mi huwa nasikia *****NINA. yaani neno la mwanzo alisikiki vizuri, nasikia "nina zako".

    Ivi hilo sio tusi kweli, kwanini likatishwe?
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh ndo nasikia kwako ..nitajaribu kufanya uchunguzi
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Pigia mstari mkuu wala usijiulize...
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwani ze komedi wameanza leo matusi na kutukana.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Swali zuri sana na la nyongeza
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    pls tujibie swali la nyongeza mh
     
  7. senator

    senator JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Matusi sio ya moja kwa moja ambayo hata mtoto mdogo hawezi kuelewa..lainiiii kama una nawa......unapiga tatu kama boro young??
     
  8. Joloe

    Joloe Member

    #8
    Mar 30, 2010
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani unauliza kitu ambacho tayari umeshajua, labda kama unataka ushahidi
     
  9. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2010
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Its true wanatukana last sunday nilisikia nikashindwa aamini any way hawana issue nowdays
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    TBC1 si ni tv ya taifa!!
    Kama ze comedy wanatukana kweli ni dhahiri kuwa TBC1 wana mchango katika kubomoa maadili.
    Na ni aibu kubwa.
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Mar 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ze komedi wanawatusi watu hovyohovyo tu, tena ni matusi ambayo haihitaji uwe unauelewa wa kutosha juu ya fasihi kuweza kuchambua na kutambua kuwa ni matusi matupu
     
  12. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Orijino Komedi, wameishiwa.Nimewaona juzi baada ya kuwa boycott kwa miezi sita.
    Wamehakikishiwa mshiko kwa hiyo creativity ni sifuri.Hawana msisimko na kwa vyovyote vile ni kama waajiriwa wa shirika la umma.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Mar 31, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Alitukana kama ulivyosema na tusi lilisikika vizuri ingawa walijaribu kukatisha, ...........NINA ZAKO!!!
     
  14. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 495
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbaya zaidi, ni kipindi kinapendwa kuangaliwa na watoto. Halafu tunalalamika kuwa kizazi kinaharibiwa na kuiga tamaduni za nje wakati waTz wenzetu wanachangia kuharibu jamii na mambo ya hovyo hovyo na wenye mamlaka hawana ubavu wa kuwaonyesha vidole kwani wanatimiza malengo yao.....Aibu!
     
  15. L

    Losemo Senior Member

    #15
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wameshakuwa wahuni hao. wamechanganyikiwa na hela za mafisadi. watakoma mafisadi wakishafulia
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Mie siku nyingi nishapiga marufuku home hakuna kuangalia na since natumia dish ninaifunga TBC1
     
  17. FrankOwner

    FrankOwner Member

    #17
    Mar 31, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SWALA NI KWAMBA WALIPO KUA KWA MZEE WETU KIPINDI KILIKUA CHA MOTO MAADA NI NYINGI...KWA MTAZAMO NI KWAMBA HAWA JAMAA SASA WAMEANZA KUFULIA MAADA ZINAENDA UKINGONI UBUNIFU UNAPOTEA.. KILICHO BAKI NIKUFORCE KING TU.. KWA HIYO HATA MATUSI YANA BIDI YATUMIKE ILIMRADI kichekesho.. TBC NI CHOMBO CHA TAIFA NA TUNGELIPENDA KUONA HESHIMA INACHUKUA MKONDO WAKE KWAAJILI YA MAADILI...KIPINDI HIKI KINA ANGALIWA NA WATU WARIKA ZOTE WENGINE NA WATOTO WAO WENGINE NA WAKWE ZAO...IKIFIKIA SEHEM YA MASANJA NA ENZI ZA MWL TUNACHANGE CHANNEL whats the meaning.....YOU need change MASANJA where ever u are ...
     
Loading...