Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ze greti kanumb vs startimes

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by yaser, Aug 12, 2012.

  1. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wadau cjajua vizuri hapo sheria za mikataba(law of contracts) kwa mtu ambaye ameshakufa ila bado naona startimes wanatumia picha zake ktk matangazo yao.mfano ktk ofisi zao pale bamaga bado kuna yale mabango ya ze greti akiuza sura.
    Ameshavuta ila bado wanauuzisha sura vp ni haki?
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280

    Kwa hiyo mkataba wa Kanumba na startimes ulikuwa una define muda wa mkataba ni kifo cha Kanumba?
     
  3. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nmeuliza kaka na hayakua maelezo ktk sentensi zangu.na ndio maana mwisho kuna alama ya kuuliza.so km hujui n heri unyamaze tu kuliko kurefusha mjadala usio na manufaa.
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,081
    Likes Received: 568
    Trophy Points: 280
    Yale yaleeeeeeeeeee!
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hiyo alama ya kuuliza umeiweka wapi? Kama hiyo inayoonekana kwenye quote yangu umepotea. Hata kama ni swali bado linaonesha kama ulikuwa unataka kulalamikia matumizi ya picha za matangazo za Kanumba kana kwamba unajua ni vigezo gani vinavyotumika kuonesha ukomo wa matumizi yake.
     
  6. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    nenda ktk thread utaona imeandikwa ''ni haki?''
     
Loading...