Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Duduz,sie wa UDSM,UDOM twakungojea baba!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SODOKA, Sep 16, 2012.

  1. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,311
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kwa mjibu wa tetesi za apa jamvini majina ya successive loan aplicant wa UDSM na UDOM,,yameshapelekwa vyuoni na HESLB tena mapemaaa,,,kwaiyo ze dudu tuletee ile kitu,,,,LOAN APLOADS FROM HESLB za udsm na udom
     
  2. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh aya bwana
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli kazi ipo mwaka huu
     
  4. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    ze duduz ni nani yako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nahisi hawa watu ndo wale waliojiunga na jf baada ya kusikia matokea ya ud yameonekana humu jf....mh kazi ipo.....
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mtafute Osama wa heslb atakusaidia.
     
  7. M

    Msafwa wa swaya JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kweli hii tcu na heslb kuna upendeleo!!majina yaliyotolewa na kujiunga chuo walitangulia kupata udom na udsm ....!na hii tena ya heslb sasa wengine tumeikosea nini hii Nchi kila taarifa sisi tunakuwa wa mwisho kuzipata wote tumeombea tcu wengine tumepelekwa vyuo vya kata..kila taarifa sisi tunakuwa wa mwisho kupata eeeee!! I hate thc year..
     
  8. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu usiwe na hofu! HESLB hawawezi toa majina ya walio pata mikopo ya vyuo viweli tu!! ni kwamba mpaka sasa vyuo ambavyo applicants wake wamefanyiwa loan allocation ni UD na UDOM kwasababu waliwahi kupelekewa majina ya walio chaguliwa. loan allocation zitatoka pamoja bila upendeleo labda zivuje kwa njia zisizo sahihi.
     
  9. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani tukumbuke kua heslb walishasema hawatapokea majina yoyote direct kutoka vyuoni ni TCU peke yake ndo wenye dhamana hiyo kwahiyo mi naona huu uvumi wa kwamba UDOM na UDSM waliwahisha majina hauna ukweli,HESLB na TCU pekee ndo wenye dhamana ya kutangaza successful applicants!


    My recomendation: Lets be patient the names will be out no matter how long it takes!
     
  10. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    hizi kelele za mbu wa malaria zitaisha tu nikishusha net
     
  11. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    FCKn HOPELESS, HIVI HILI JUKWAA LAENDA WAPI?
     
  12. Transducer

    Transducer Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kha! Punguza ukali wa maneno mkuu.
     
Loading...