Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze dudu na wengine inawahusu hii,,,,

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SODOKA, Sep 21, 2012.

  1. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,310
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    sina field afu nina 3,352,500,,ada ni 1,300,000 nina asilimia ngapi????????ze dudu toa jibu
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kabla ya kupewa majibu, unasoma program yenye field mwaja wakwanza?/ na utakaa chuo kwa siku ngapi mwaka wa masomo 2012/2013?? hayo yata determine % yako bila hivyo vitu kututajia nina uhakika 99.9% utapata majibu ya uongo
     
  3. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    chuo gani mkuu na kozi gani?
     
  4. SODOKA

    SODOKA JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 1,310
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    UDSM,,,B.com ya banks.HAINA FIELD 1st year
     
Loading...