Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Comedy Watinga Bungeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Paparazi Muwazi, Jul 11, 2008.

  1. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2008
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ile sintomfahamu kati ya Ze Comedy na EATV imetinga bungeni kupitia mbunge wa viti Maalum CHADEMA Mama Suzan Lyimo. Waziri amesema kuna mzozo kati ya hatimiliki na hatishiriki. Waziri amebakiza suala hilo kwa COSOTA kuamua

    PM
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    si nilisikia wamekwenda mahakamani, sasa huyo waziri amepata wapi mamlaka ya kulizungumzia suala hilo nje ya mahakama?
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii yote ni ze comedy lol!
     
  4. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2008
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    The whole saga is comedy anyway!
     
  5. M

    Mama JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    asante!!!!!!!!
     
  6. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa amewaachiaje Cosota kuamua wakati walishaamua kwa upande wa mengi,watakuwa fair.Lililobaki hapo labda mahakama tu
     
  7. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hawa COSATA si walishaamua, na wakawatwika mzigo vijana wa Ze comedi kama vile hawana haki yakumiliki Ze comedi, Sasa wataamua nini kipya. Kuna kipindi nilipata wasiwasi kwamba suala hili litakuja kuwa lakisiasa zaidi, sasa limefika pahala pake, bungeni....sasa tusipo angalia tutarudi kulekule.

    Sounds too comedy anyway
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    its a polite way of telling them get out of here!
     
  9. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huko bungeni kwani hawakumwona waziri wa habari,Utamaduni na Michezo?nadhani ndo mhusika mkuu.Lakini naye atawashauri sheria lazima ifuatwe ktk kutatua huo mzozo.
    Hawa watasumbuka sana kama hawatatafuta hukumu ya kisheria,wasitegemee kuwa EATV watawaonea huruma.That's bizinesi,u minimaizi cost and maksimaizi profiti.
     
  10. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani Mwanakijiji alishauliza hapa bado watu mkasema anataka kuligawa Taifa
     
  11. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2008
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hata huko mahakamani kupata haki yao itachukua muda mahakama zetu hizi bila kesi kuchukua miaka wanaona bado hawajafanya kazi. mi nawashauri hawa vijana wakae na ETV pamoja na TBC meza moja wakubaliane kama kuna mahali wakosea waombe radhi wasione aibu safari ya kufanikiwa kimaisha ina mambo mengi. njia wanazotaka kupita zinaweza kuwagharimu muda na malipo juu bila sababu za msingi.
     
  12. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Bunge letu ambalo ni comedy linajadili comedy ya Ze Comedy.

    What a twist
     
  13. Haki.tupu

    Haki.tupu JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2008
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Maskini Ze Comedy, hivi ndio wanapiteza radha! Wametumbukia kwenya mikono mchafu!
     
  14. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    From mahakamani to bungeni?kweli its a comedy.Yetu macho.
     
  15. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    nilipoona kichwa cha habari nikamini kuwa ze comedi wameenda bungeni kumbe mada yao inazunguzwa bungenin?
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Free script for Zee Komedy..kama ishu itamalizika!
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wanayumbishwa hawa. Mara nimesikia asubuhi ya leo kwamba wanakwenda mahakamani, na sasa wameibukia bungeni kupitia mbunge. Now which is which?
    Anyway! kufanikiwa kwao kutakuja kiburi kikiwapungukia na kukubali kuwa wanyenyekevu.
    Ujeuri na kiburi havitawafikisha mbali ila watakufa kifo cha mende au nzi anapokutana na ile X-PEL au DOOM. Sijui zaidi ni ipi katika kumaliza upesi.
     
  18. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, ze comedy ni mali ya EATV. Kama hao vijana ni wabunifu si waanzishe kikundi na waendeshe kipindi tofauti????!!!!

    Na hao wabunge kama hawana cha kufanya huko Dom, basi nao waanzishe ze comedy yao halafu waamue wanataka irushwe EATV au TBC1. Vinginevyo itakuwa ni kupoteza muda wa Taifa bure!!!!
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Jul 12, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu ana contacts zao jamani... ? naweza kuwapa msaada.
     
  20. bokassa

    bokassa JF-Expert Member

    #20
    Jul 12, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka wazi huo msaada humu JF, ujumbe utafika tu!!!!
     
Loading...