Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Comedy wamkumbuka raia mwenzetu Lau Masha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Watu, Jan 6, 2011.

  1. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,883
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Du raia lau masha yu wapi cku hizi??

    Nilishamsahau ze comedy wametangaza bro kafulia ni kweli?
     
  2. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 135
    Mods peleka hii kitu kwenye jokes :alien:
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haaaaaaaaaa haaaaaaaaaaa ma men masha whatsup buddy!!!!!!!!!
     
  4. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,883
    Likes Received: 1,449
    Trophy Points: 280
    Anzisha thread zenye mambo ya maana tafadhali! Sio kila ujinga ni wa kuanzishia thread!
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yanayotokea arusha hayamhusu huyu shabiki wa ze comedy! Tumuanzishie comedy forum.
     
  6. S

    Short white Senior Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ongea vitu vya maana especially kipindi hiki cha matatizo ya Arusha!
     
  7. P

    Paul S.S Verified User

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani inamaana kwa tukio la arusha ndio kusema dunia imesimama yaani tusiongee mengine tubaki arusha arusha.
    com guyz kama huna cha kuchangia or u find this post is useless basi ipotezee kwa kukaa kimya
     
  8. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    zecomedy huwa siyo comedy ila satire,inayoonyesha mambo halisi yanayotokea hasa yahusiyo jamii yetu na mapungufu ya serikali na taasisi zake,
    huyu mheshimiwa mstaafu,alichukua samani na vitasa ktk office za bunge,hakutarajia kushindwa ubunge ,ukizingatia kuwa alikuwa waziri wa mambo ya ndani,mwenyekiti wa CCM,mh,Dr J.Kikwete alimtangaza hadharani(nilisikia ktk radio)kuwa ndio mgombea pekee aliyepo ktk jimbo,na ni mbunge anayengoja kuapishwa.asibweteke ili atetee kampeni za wenzake ktk majimbo mengine kwani lake tayari ameshachukua angoje kuapishwa.
    so Zecomedy wametukumbusha kuwa huyu jamaa yupo na amefulia kisiasa. pia iwe fundisho kwa wabunge tuliowachagua hata wa CDM,CUF kuwa wananchi wa Tz ya sasa wanapenda na kutaka kiongozi awe mwadilifu bila majigambo ya waziwazi
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Hili jukwaa la siasa brother.
     
  10. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    some kind of idiot:A S 465:
     
  11. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    <br />

    Uwongo mbaya, leo nimecheki TBC1 sijui nini, nikang'amua subject wa "amefulia" wa Ze Comedy ya leo obviously alikuwa Lau Masha. Lakini kama nilivyowahi kusema, he may be filthy, but guilty he ain't not
     
  12. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mh haya endeleeni na ze comdey ya yusuf manj sisi tunajitayarish kwa ukombozi wa pili wa taifa letu
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hii ni part ya siasa na mfano mzuri kwa kina RA
     
  14. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndo Mashaka Mwenyewe huyo

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...