Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze comedy waanza kufulia kweli ni aibu wanaomba nauli hata bia kualikwa!?

Discussion in 'Entertainment' started by mamanalia, Nov 14, 2009.

  1. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Orijino Komedi walilia nauli

    Tukio hilo lilitokea Novemba 11 mwaka huu ,Oysterbay jijini Dar es Salaam, katika viunga vya Club hiyo ambayo iliteketea kwa moto hivi karibuni.

    Komedi walifika katika eneo hilo kwa ajili ya kurekodi picha za kipindi chao lakini waliacha jukumu hilo na kujichanganya kwenye mkutano wa waandishi wa habari na uongozi wa Club Maisha uliokuwa ukiendelea.

    Wasanii wa kundi hilo waliotinga kiaina kwenye mkutano huo ni Emanuel Mugaya ‘Masanja,’ Isaya Mwakilasa ‘Wakuvwanga’, Joseph Shamba ‘Vengu’, Alex Challamilah ‘McRaegan’ na Lucas Mhuvile ‘Joti.’

    Katika hali isiyokuwa ya kawaida, wasanii hao walivamia mkutano huo ambapo Masanja ndiye aliyekuwa wa kwanza kupenya na kwenda kukaa kwenye safu ya mapaparazi hali iliyozua mshangao.

    Baada ya mkutano kwisha Masanja alimzukia mmiliki huyo Hellen Sweya na kuomba nauli ili yeye na wenzake watimue kutoka kwenye mkutano huo.

    Hata hivyo, mwanamama huyo alimjibu kuwa, hawezi kumpa nauli kwa vile hali ni mbaya na hakuwa amemwita kwenye mkutano huo.

    Ndipo Masanja alipoamua kukomaa: “Nimejiandikisha bwana, sijaalikwa kivipi, sasa mimi sina nauli, nipe niondoke zangu.
    Akajibiwa: “We Masanja usilete utani hapa. Kama ulialikwa hapa wewe ni wandishi wa chombo gani?”

    Hata hivyo, mchekeshaji huyo anayetumia nguvu kuchekesha, alizidi kukomaa kutaka apewe nauli ambapo safari hii alikwenda kuongea na bosi mwingine ambaye naye alimchukulia kama alikuwa akiigiza tu.

    Wakati Masanja akikomaa kutaka apewe ‘fea’ msanii mwenzake, Vengu alifika na kuongeza nguvu ya kudai ‘masurufu’ hayo.
    Mpaka mapaparazi wetu wanaondoka ukumbini hapo, haikujulikana kama wasanii hao walipewa nauli au la!

    Mmefulia haooooooooooo!!!!!!!!!!!

    Source: http://www.globalpublisherstz.com/2009/11/13/orijino_komedi_walilia_nauli.html
     
  2. Kidudu Mtu

    Kidudu Mtu Member

    #2
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shigongo kavamia JF?
     
  3. A

    AM_07 Member

    #3
    Nov 14, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    udaku,
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Hao walikuwa wanaigiaza tu sidhania kama kuna ukweli ndani yake.....
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmmh no coment
     
  6. 911

    911 JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Holy CRAP!
     
  7. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mbona walikuwa na landcruiser la TBC,tena lina namba za STK ....sasa nauli ilikiuwa ya nini?au walitaka kupiga mzinga tu?
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kuna habari zingien huwa hazina uhakika kabisa ndo maana mtu mmoja hapo kasema ni udaku
     
  9. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwandishi wa habari hii hana mvuto!
     
  10. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nauli wanazogaiwa waandishi ni kama hongo, wengine wanafika na magari yao full tank, lakini bado wanagaiwa nauli!
     
  11. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwandishi wa kwenye gazeti au wa JF?
     
  12. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,955
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    full udaku
     
  13. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #13
    Nov 25, 2009
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    The comedy hawajafulia kama ni issue ya kuomba nauli walikuwa wanaigiza tu.walifika kwenye eneo la tukio wakiwa na gari la kibaruani kwao kwa ajili ya kurekodi mengine ilikuwa ni mbwembwe tu.
     
  14. M

    Majala Kimolo JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2009
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi utumwa huu wa waandishi wa habari kusubiri wapewe nauli ndo wakatafute habari utaisha lini? nilifikiri wana hamasa ya kujikwamua na wenye vijisenti ili wawatendee haki katika habari. kwa mtindo huu sidhani kama wanaweza kuwa na ujasiri wa kuandika kasoro zilizoambatana na mazuri katika matukio.
    Hongera waandishi kwa kujitundikia kitanzi
     
  15. O

    Orche Senior Member

    #15
    Nov 26, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo haikukaa sawa!!!!!!!!!!!
     
  16. M

    Mundu JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2009
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Au walitaka kuigiza juu ya posho mbili?
     
Loading...