Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Comedy na Spika Makinda !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Apr 14, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kama ni message basi imefika,ze comedy wanamuigiza spika yuko gym akifanya mazoezi ya ngumi akijiàndaa kwa ugomvi ndani ya mjengo kama ikitokea kama alivyopendekeza jana mbunge mmoja CCM jana (FUNGENI MLANGO TUZIPIGE)
     
  2. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Kama ni message basi imefika,ze comedy wanamuigiza spika yuko gym akifanya mazoezi ya ngumi akijiàndaa kwa ugomvi ndani ya mjengo kama ikitokea kama alivyopendekeza jana mbunge mmoja CCM jana (FUNGENI MLANGO TUZIPIGE)
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    dah nimecheka saaaaaaaana
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Nimeicheki. Hebu ngoja tuone ata react vipi
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hata azeeke vipi hawezi kufanana na paka
     
  6. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijui kama mama huyo ana uwezo wa kujifunza na kujirekebisha maana uwezo wake ni mdogo sana katika kuhimili vishindo vya wabunge wenye upeo mkubwa wa sheria na kanuni za bunge. Tatizo CCM hupenda kuweka watu wasioweza kutekeleza kanuni maana mtu yeyote anayefuata kanuni ni mwiba mkali kwao kwa kuwa wengi wao hawafuati taratibu. Kilichobaki kwa sasa ni kushuhudia Spika huyo akicharazwa bakora na wabunge wenye hasira.
     
  7. Lakitaa

    Lakitaa Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kitu cha ajabu sana kama mbunge wa chama tawala anasema fungeni milango tuzipige sijui watu wakiamua kuzipiga patakalika kweli?
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...................Unajua nilikuwa nimeanza kuwapotezea Komedi lakini leo nimecheka kichizi...................mama Anne kazi anayo...
     
  9. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wabunge wengi wakati wa kampeni walikuwa wanaomba kula, wamepewa na wanachi, Unategemea nini? Wengi hawana moyo wa kutumikia wananchi zaidi ya kuwa washabiki tena pengine kwenye mambo ambayo hawayaelewi. Mfano wabunge wanomba uwakilisi wa SDAC wakati hwajui kabisa kiingereza. Tena bila aibu anasimama mbele kujichafua kwa dunia nzima. Duuhhhhh. Ningekuwa mimi, pale waliposema kiinglish, ningeachana na mpango wa kujinadi kabisa kwani ingetuza heshima kwa kiasi fulani.
     
  10. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh leo nimewakubali kinoma
     
  11. M

    Maimai Senior Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    . Wabunge mwaka huu bomu tu mademu ni fashion show tu na kungoja posho. Siasa za bongo kubebana tu fu..
     
  12. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waliobebwa watakuwa ni wachache sana yaani wa viti maalumu, wengi tumewaweka madarakani sisi wenyewe aidha kwa kuwapigia kura au kwa kutotimiza wajibu wetu wa kupiga kura na hivyo kutoa mwanya wa raia mwema kushiriki kumchagua kiongozi mbovu. Hivi sasa tuweke rekodi yao, na wakati muafaka ukifika tuwanyongee kwenye boksi la kura.
     
  13. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    nami nimebahatika kukiona,kimenivutia sana. Huko tunakokwenda na huyu mama sijui ila tusije shangaa akatoa machozi siku moja kibano kitakapo mzidi kimo.
     
  14. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bandikeni hapa live tuone!!
     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 768
    Trophy Points: 280
    Endeleeni kuwakubali kama mivyoanza leo sio wiki ijayo wakimuigiza mwanaCHADEMA mnaruka na kuanza kuwaponda ZE COMEDY.

    Lets accept checks and balances.
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Si muweke clip hapa?
     
  17. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jamani si ze comedy
    ni original comedy
     
  18. j

    j4marunda Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ama kweli mama huyu ana kazi! tatizo kubwa ni wabunge wetu wa chama kile ambacho kujenga hoja na kusimama nayo imekuwa shida.Na hii inatokana na historia ya kubebwa na dola kwa miaka mingi! harakahara anaitwa askari eti amtoe nje mbunge!
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kweli walipatia kichizi
     
Loading...