Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze comedy na mabomu ya bongo la mboto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kurunzi, Feb 19, 2011.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimeangalia ze comedy Tbc 1 sijaipenda hii kwenda pale uwanja wa wa uhuru na kuanza kuigiza hukuwa wahanga wa tukio hilo wakiwa na majönzi na simanzi nimechefuka na hii
     
  2. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa ujumla that show is overrated it's high time it was cancelled. Neext?!
     
  3. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Kwani watu wakiwa kwenye majonzi ndo hakuna hata muda wa kujiliwaza? Ni namnatu badala ya ya kuwafariji kulia au kuhuzunika nao angalau unawapa muda hata wa kutabasamu na kucheka. kumbuka kicheko ni tiba bora ya kutibu mawazo na majonzi.

    nafikiri hapa ni mtizamo tu
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ile si commedy tena, ni kuganga njaa ndio maana kwenye mikutano ya wanatumika kuvutia mahudhurio!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Lakini nimeona kama vile wamekatisha ile sehemu ambayo ni ya kejeli kwa waathirika.
    Otherwise ni upuuzi sana ule, na wanaudhi sana!
     
  6. d

    dee Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli lakini hiki kipindi kinaponya wagonjwa wenye pressure na kinaongeza siku za kuishi kitaalamu zaidi
     
  7. s

    seniorita JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tunapoteza mwelekeo kabisa, comedy ya nini na wakati watu tunaomboleza na msiba mkubwa kiasi hiki, uliosababishwa na uzembe...dont we have values as Africans, na hata kuweka days for grieving etc....
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa takwimu zipi?
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    naona matukio kama hayo wanayafurahia ili wapate cha kuigiza kama wamekosa na wao siwaseme wamefulia
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Hata mkulu alipotembelea majeruhi hospitalini alikuwa anacheka wakati anapewa maelekezo na madaktari.
    Sasa sijui kilichokuwa kinamchekesha katikati ya majonzi.
    No wonder hawa comedian.....
    .
     
  11. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa hilo wameishiwa...
     
  12. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hee wewe bado unaangalia the original comedy? basi hata wewe unamatatizo flani flani.
    Wenzio tbc 1 tuliacha kuitizama siku nyiiiingi sana. Yaani hapo tbc kuanzia uongozi hadi hao comedy
    wote ni chenga tupu
     
  13. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,771
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Wao wapo ktk jamii nafikiri kufika pale ni sawa tu. Hawakudhiaki mtu na watoto walimfuata Joti na kufarijika kwa namna moja ama nyingine
     
Loading...