Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Comedy msisahau huu ucheshi wa Mwaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAGEUZI KWELI, Feb 1, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waziri mkuu kasema Rais kashaweka tiki mshiko wa Wabunge, Ikulu wanasema NOOO haijawa bado, Bibi Kiroboto na yeye Aongea..
    Mganga mmoja amewachanganya vipimo hawaelewani mada.

    hahahahahha, mpaka najisikia kushiiiiiiiii!!!!! nipishe
     
  2. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Duh! Bi Kiroboto!!! Imenibidi nicheke sana, kile kibibi pale bungeni kimefanana haswa na Bi Kiroboto, muonekano mpaka tabia!! Hehe...
     
  3. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani hakuna communication katika sekta muhimu nchini, hii balaa.
     
  4. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Bora tabia ya Bi Kiroboto ni ya kuigiza. Lakini huyu Bi kiroboto wa Bungeni ndo tabia yake halisi.
     
  5. WILSON J

    WILSON J Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akutukanaye akuchaguliii Tusi.......wahenga walnena
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi kunakuwaje na tofauti kubwa ya kauli namna hii kati ya rais na wasemaji wa ikulu, kati ya ikulu na spika imeenda mbali zaidi na waziri mkuu nae ana mawasiliano na boss wake yani kila mmoja ana enenda kivyake vyake
     
  7. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Yaani mnauliza majibu tena badala ya kuuliza maswali. Sasa tuwajibu nini na ikiwa nyote mnaelewa kuwa ni mambo ya serikali LEGELEGE!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! HAYO!!!!!:A S embarassed:

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  8. u

    utantambua JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kuondoa shupika bi kiroboto hasa hua ni nini? Katuni ama? Naichanganya na bi mkora!
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hivi mnaojiita great thinkers hata ze comedy mnaangalia, kumbe ndio maana magazeti yenye soko zaidi hapa tz ni ya udaku, hivi tunajenga taifa gani kizazi hiki.
     
  10. P

    PAFKI Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbona na wewe umesoma uzi huu na micahngo yake? Na wewe ni walewale acha tuburudike bana
     
Loading...