Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Comedy: Idea zimekwisha!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kabota, Nov 8, 2009.

  1. Kabota

    Kabota Member

    #1
    Nov 8, 2009
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Jana nimekubali kuwa bila Masanja kama anchor kwenye Ze Komedi show inasuck! Show ya jana ilikuwa mbaya kinoma. Nilikuwa najilazimisha kucheka but sikucheka coz there was nothing to laugh at! Wale waliokuwa wanasoma wanajifanya kuongea viingereza mshenzi ndo walikuwa wanaboooooooooooooooooa! Kwa style ya jana Futuhi iko juu zaidi ya Ze Comedy yenu hiyo.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    pole sana...kumbe una muda hata wa kuangaliaga hao watu
     
  3. Kabota

    Kabota Member

    #3
    Nov 8, 2009
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    @ Kigogo: mzee kumbe wewe huwaangaliagi kabisa?
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kabota

    kwanza nakupa pole kwa kupoteza muda wako kuangalia upuuzi wa ze comedi.
    Nilisema tangu mwanzo Ze Comedi walitakiwa kuwa makini sana pale walipoamua kujiunga na TBC1.

     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Futuhi inapaa kama KLM, HUWEZ IFANANISHA NA MAWAKALA WA RA,ze comedy, ambao wako biased, kitu ambacho ni hatari mno kwa survival yao!
     
  6. Kabota

    Kabota Member

    #6
    Nov 8, 2009
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    @Ngogo: Mkuu nadhani sasa sitapoteza tena muda wa kuwaangalia! Tanzania inahitaji creative comedies sasa! Where are the actors guys?
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kabota ,hawa jamaa ni wana bore sanaaaa
     
  8. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Original comedi,Kwishney kabisaaaaaaaa.Kweli Usitukane wakunga na uzazi ungalipo-sasa ni zamu yao kufulia.
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Laiti mdogo wangu Sekioni angekuwa anapokea Cmu zangu...!!!
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hahahahaha
    mi juzi alhamisi niliipenda futuhi kama nin , wale jaam wako fiti balaa,
    hawa ze comedy wanajifanya tu. ubishoo ni mwingi sana, bureeeeeee
     
  11. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ze comedy wanajaribu kuingia kwenye system isiyoyao ndo maana watapotea kabisa. huwezi kufanya comedy na wakati umebanwa na watu fulani.
     
  12. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,792
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Aisee hakuna aliyetarajia kifo chao cha ghafla,ila wakimbilie mlingotini kabla mboga haijamwaga......wanakoelekea sijui....wandhani matusi ndo komedi.....waswahili walisema sheria msumeno hukata... sasa waliofuliaaaa...ORIJINO KO M E .. coming soon
     
  13. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hawa jama,hata akina zimbwela wa mizengwe,wanawapiga bao sasa...bora waombe wapunguziwe muda badala ya dk 50 za kipindi wapewe dk 15 tu.Wataonyesha vitu vichache lakini vya maana.La sivyo watapotea kabisa katika ulimwengu wa vichekesho.
    Kwa sasa Dk hamsini za kuwaangalia the comedy,zaidi ya nusu ni mambo ya kuboa,na matangazo ya biashara.

    Waangalie sana watafulia muda si mrefu,wawe wabunifu zaidi.

    kuna kuna mtu wao wa karibu JF awambie waje wapate ushauri humu jamvini.
     
  14. GP

    GP JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wameshafulia, coz kile kipande kwa sasa kinawachoma ndio maana jana sikukiona kabsaaaaaaaaa. na muda pia walimaliza sijui saa moja kasoro ile?, yani ZE KOMEDI KWA SASA WAMELOWEKA HATA KUFUA BADO TENA WAMELOWEKA BILA SABUNI, Lol.
     
  15. M

    Msindima JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kigogo hata mimi namshangaa jamaa ana muda kabisa wa kuangalia,yaani sikumbuki mara ya mwisho niliangalia lini hicho kipindi.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,178
    Trophy Points: 280
    la kuvunda halina ubani
     
  17. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135

    Mbona mi nampata kwenye line yake ya tiGO!! Niliwahi kumwambia Seki hapo nyuma kidogo kwamba waangalie show inapoteza ladha na ubunifu unaporomoka kwa kasi. nilichojibiwa ni kwamba huo ulikuwa ni mtizamo wangu, na eti utafiti ambao si rasmi walioufanya ni kwamba wao wanakubalika zaidi kuliko kikundi chochote kile cha sanaa za maigizo/vichekesho Tanzania. Alienda mbali kidogo na kuniambia ati wao wako juu kuliko kikundi chochote cha burudani hapa Tanzania (including Bongo flavour artists na bendi za burudani)

    Nikamwambia sawa, labda mimi nazeeka sasa!!!
     
  18. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2009
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hata wimbo wa miaka 10 na wiki tatu za Ng'walimu? Komba hukuona?

    Leka
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    In short ni kwamba hawa vijana walilewa sifa na kujisahau kama kuna kesho... wananikumbusha ile hadithi ya mtu aliyepika chele mwiingi na aliposhiba akafukia wote uliobaki, bila kukumbuka kwamba kesho yake ataumwa njaa

    Vijana wanalewa sana, ni wazinzi na kibaya zaidi wamenza kudharau kila mtu hata wasiyemjua na hivyo kupunguza mvuto kabisa

    Natumai watajivunja wabaki watatu waanze upya!!

    MTM
     
  20. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    hey guys... futuhi ndio nini...
     
Loading...