Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Comedi ya Udhihaki Uislamu!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 4, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Yan wameonyesha jinsi muislamu anavyoshawishika kupiga misosi kipindi hiki cha mfungo!
    Ustadhi maarufu alikuwa ni joti na wakristo ni mpoki na vengu!!
    Ahaaaa jamani hii nayo ni udini kabisaa kuliko wa JK!!!
     
  2. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hao ni wachekeshaji tu..! angalia jinsi wanavyovaa wakiigiza nyimbo za dini za kikristo...! USIKUZE JAMBO DOGO BANAAA..!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    sijaona
    but hiyo ni kawaida sana
    ni utani kwa waumini.sio kwa dini...
    its okaay
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Mmeanza, kila kitu mnalalamika. Maulidi isiyo na wali/pilau Mtume huwa haudhulii. Kwa hiyo kuna namna ya ulaji ili uweze kupata dhawabu. Kuna taratibu zake, sio kula tu kama wakristo ingawa nao lazima wapige ishara ya msalaba/wasali though there are no stringent rules kama nyinyi wenzetu. Hivyo mtu akiongelea namna ya kula kwa waislamu nadhani uko sahihi. Hawa ni wasanii, wameelezea kisanii. Msichukie mambo madogo
     
  5. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tuangalie vitu vya kulaumu jamani. hawa mabwana ni wachekeshaji, wanaigiza kila kitu. tusiwe na tabia ya kukuza mambo ni hatari sana.
     
  6. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    mkuu hao wasanii tu,nakumbuka hapo wapo kazini na hayo ni mawazo yao ambayo wameona wakiyatoa hewani watu watafurahi,hivyo tuendelee kufurahi una aja ya kuamsha chuki na naimani hilo sio lengo lako kiongozi. Heshima
    don
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mbona nilishawaona pia wakiwaigiza Wachungaji wa makanisa mbalimbali!!? We hujaona hili? Japo mi ni muislam kwa hili naomba nitofautiane nawe na wengine wote wenye mtazamo kama wako.
    Wabillahi taufiq!
     
  8. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    It is nice kuwa waislamu mmeona ni maigizo tu wala hakuna kudhihaki dini. Tena wanauigiza ukristo mara nyingi tu, lakini we take it simple kuwa wanachekesha tu hawana nia mbaya
     
  9. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani siamini hata hii nayo imekuwa habari ya kuleta hapa JF!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hamna dhihaki labda wewe ndio unataka kuleta dhihaki
     
  11. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi jamani nyie mnaumeme huko?manake huku kwetu tokea asubuhi saa 12 walivyokata haukurudi!naona sasa mgao umeshika hatamu barabara
     
  12. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nazan wewe ndo mwenye matatizo-mbona ni kitu kidogo sana hicho-ukisema ufatilie kila kitu hapa duniani-hutaweza kuishi-mbona wanaigiza kama wachungaji n.k lakini hakuna malalamiko-si kila kitu unaleta hapa
     
  13. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Awana hakili hata moja yan
     
  14. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    They are like that. They eat until 4.00AM in the morning. Shame and sad.
     
  15. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    wewe una akili ngapi?
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mkuu mbona unawachongea ze komedi?!
     
  17. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Imani yangu ni kali!!
     
  18. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haaaa haaa! Inanikumbusha jinsi Wazenj walivyokomaa na Zecomedy mpaka waliposababisha hao vijana waache kutamka "tunabonyeza Kizenj!"
     
  19. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Nahisi ni miongoni mwa watu wenye matatizo tulionao dunia hii!!! unamaanisha nini kwenye hiyo kauli yako?! usiongee vitu usivyovijua na kama huna cha kuandika u better shut up!!
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Waacheni jamani ni komedy!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...