Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ze Comedi Mnatumiwa vibaya na serikali juu ya Madaktari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Return Of Undertaker, Jun 30, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,118
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ze Orijinal comed ya kina Masanja na wenzake naona wiki hii wamekomalia na mgomo wa madktari na wanajaribu kuwa upande wa serikali na kujaribu kusema kuwa siri ya mgomo na kutaja wanataka nini katika mgomo na wamepanga kufanya nini kutimiza adhima yao.

    Bila kujua kila mtu ni mgonjwa na marehemu mtarajiwa tusipende kutukana mamba kabla ya kuvuka mto
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Ndugu yangu umesema kweli, unategemea nini kutoka kwa hawa wajinga!! si vibaraka wa TBC1. Wasijikombe wale wapi, polisi?
     
  3. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hivi bado wapo?
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Ndo wasanii wa Tanzania, Njaa ni kitu kimoja kibaya sana,
     
  5. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Njaa kali sana, chezea njaa wewe, unaweza liwa ............. EXPRESS YOURSELF!
     
  6. Gele vaheke

    Gele vaheke Senior Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu huu ndio mwisho wao
     
  7. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Shule ndogo wamishia kuchekesha
     
  8. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndicho kilichowatoa channel 5,eti?
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ze Comedy inaoneshwa na TBCCM unategemea nini hapo? Kuna kipindi cha Maana TBC?
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naskia kuna mmoja wao(ze comedy) alifanyiwa kitu mbaya kwa sababu za kukuza na kupotosha mambo kama wanavyofanya sasa.
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    awa maboya nilikuwa nawapenda sana waivyo kuwa channel 5 ila tokea waamie kwa wajinga tbc hawajui wanachokifanya kwanza siwezi poteza muda wangu kuangalia tbc
     
  12. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhiki ukiiendekeza hakyanani itakuharibu, waache wafanye sanaa ya uccm zen wapigwe kama kipindi kile joti pale posta hadi akagongwa na gari waje hospitali tuwachome sindano za ng'ombe washike adabu.badala ya kuwa wabunifu wa sanaa yao wanatumia makalio kuigiza ili wapate mlo. Shame on u.
     
  13. Umslpogaaz

    Umslpogaaz Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 14, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda na wao wanategemea kupelekwa India wakiugua!
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    njaa haina adabu!...ccm,tbc,orginal komed vinakufa kwa pamoja
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,619
    Trophy Points: 280
    Futuhi ndo kila kitu now, original comedy hawana mvuto kama wale vuvuzela ya clouds tv

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ni nchi huru na ya kidemokrasia ambayo kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni. Waachwe ze Komedi waonyeshe wazi w.a.s.h.e.n.z.i hawa waliosomeshwa kwa hela za walipa kodi na ambao le wanawaacha walipa kodi hao hao wafe kwa tamaa zao na ufinyu wa fikra wa kudhani kwamba ni wao tu ndiyo wenye haki. Wanasahau kwamba wanakiuka haki ya binadamu kuishi.
     
  17. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WASIO NA ELIMU SIKU ZOTE NI CHAKULA YA WASOMI. ZE COMEDY NI CHAKULA WACHA ILIWE.

    "Mtu anaweza kuzini kwa siri lakini hawezi kuugua ukimwi kwa siri"
     
  18. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
  19. K

    KIRUA Senior Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alafu vijana masikini kama hao...wajifunze kwa mwenzao waliompeleka India kwakuombaomba msaada,lakini hivyo vifaa na matibabu yake yangekua yamewenzeswa na serekalia wasingekua ombaomba wafedha za matibabu bali wange tibiwa hapa Tz......
    "mtaenda siku moja muhimbili masanja badala kupewa matibabu una chomwa shindano ya sumu ufe...'angalia sana
     
  20. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Heri mimi sijawatizama hao the original comedy!
     
Loading...