Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi za harusi balaaa!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BIG X, Nov 30, 2011.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna maharusi walipokuja kufungua zawadi zao wakakuta kuna zawadi moja ina hirizi ambayo kwa maelezo yao ilikuwa inapumua, Wakaita watu na kuipeleka kwa mchungaji, wakafanya maombi na kuishia kuichoma moto. Maharusi raha ya ndoa imepotea tena. Kwasasa wanajaribu kuangalia mkanda wa video wakati wa zawadi ili wajue nani aliyetoa ile zawadi.

    Haya jamani wale masingle kuweni makini na zawadi za harusi siku ya harusi yako.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Na ndio mana siku hizi mc huwa anatangaza kila mtu afungue zawadi yake kabla ya kuipeleka kwa maharusi..mambo ya kwny maboksi/gift paper yamepitwa na wakati.
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mmmh...mmmh....mmmh....!!!kazi kweli kweli....ndo maana bora kuwe na utaratibu zawadi zinazowekwa kwenye maboksi ziwe zinafunguliwa hapo hapo ukumbini...au ka vipi ukumbi unapigwa security cameras kabisa ili kudaka kila tukio la ukumbini .....la sivyo ipo siku watu watafungiwa chatu kwenye boksi la zawadi...
     
  4. k

    keke Senior Member

    #4
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heee uwoga wao tuu, hakuna chochote!
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Nov 30, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kuna waliopata zawadi ya nanasi lililomenywa likiwa limewekwa ndani ya box la zawadi! Duniani kuna mambo!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Nov 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    hahahahahah huyo atakua x wa mmoja wa maharusi tu...
     
  7. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bora we ambaye huamini hayo mambo, Lakini yakikukuta roho itakataa tu kujiamini........... Kazi kweli kweli.
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna ndugu yangu alikutana na kimba la mavi lenye ujazo wa kama kilo moja hivi.

    Si kila zawadi huwa nzuri hasa za harusi maana maadui pia huwa wapo katika kujipoza na machungu ya kukosa.
     
  9. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    mmh.....
     
  10. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    iliwahi kutokea kwa mdogo wangu alikuta toilet paper na hirizi dunia ina mambo kweli afadhali zawadi ziwe zinaonyeshwa
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Njoo ufanyiwe maombi, Kwa jina la yesu, njoo ufanyiwe maombi, Ukiombewa tatizo lako ni dogo tu.....!
     
  12. k

    kabalizuka Member

    #12
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yawezekana aliyetoa hiyo zawadi ni mtani wa mmoja wa maharusi
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo lazima bwana harusi alikuwa anakula vimeo vya pwani


    [​IMG]
    Il Gambino
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bora kukataa zawadi tu, maana si lazima.
    Tena serikali ipige marufuku na michango ya harusi
    Siku hizi imekuwa kama deni yaani unanuniwa na kudaiwa na kubipiwa usiku kucha
    Bora tuchangie ada za shule

    Kajamba nani naye anataka reception Kempisky afu mwezi wa asali Torabora kwa nguvu ya michango tu.
     
  15. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hahahahahahahaaaaaaaa......, uhahahahahahahahhahahahaa...., kwiiiiii kwiiiiii kwiiiiiiii

    Hahahahahahahahahahaaaaaa
     
  16. Moshe Dayan

    Moshe Dayan JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2011
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 810
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    kwiiiiii kwiiiiii kwiiiiiiiiii..., mchwiiiiii! Haki ya mungu.., hv unajua kuna bnadam ni mboga kichwani! Asa mavi mwenzie ayapeleke wapi...! Mweeeeh!
     
  17. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa wapi hiyo?
     
  18. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #18
    Nov 30, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :A S 465::A S 465::spy::spy::A S 112:kaaz kwelkwel
     
  19. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahhaaaaaaaaaaaaaaaa mjini shule babuuuuuuu
    maisha kutafuta na si kutafutana
    si wapatii nega mana kila mtu anamuwaza x wake hapo kama ni yy nn kaamua kuniumbua loh!
     
  20. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mmmmmmmmmmh, Mungu atusaidie!
     
Loading...