Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi za 50tsh kutoka VODACOM!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by CHAI CHUNGU, Oct 8, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wana JF mimi nafsi nakereka sana na hii zawadi,yes zawadi ni zawadi,but hii ya tsh50 siyo.
    Mtu unatuma zaidi ya tsh 800,000 kwa M PESA,mara unapokea sms eti umepewa zawadi ya tsh50 kwa kutuma pesa kwa M PESA,kwanini wasitoe zawadi japo ya sms 10 kuliko hako ka tsh50 kao?
    NOTE:vodacom itazameni upya hii zawadi yenu bana.
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ni kujaziana inbox tu, inauzi sana pale unapokuwa unawaza mambo yako mara sms inaingia eti umepata 50 tsh.
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu,hizi sms zinakera sana aise!
     
  4. Marry Hunbig

    Marry Hunbig JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 1,483
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vodacom bana!
     
  5. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    binafsi pia nakereka sana na haka ka zawadi kakizushi. Ni bora wakaacha kabisa. Hata hivyo kwa hivi sasa nimehamia airtel money. Huu uzushi wa vodacom tupa kule. Aaaaghaaarr kero tupu.
     
  6. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kumbe tunakereka wengi,ni bora hata wakiondoe hiko ki 50 kao.
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mkuu na wewe kumbe umehamia huku,yaani hawa vodacom wanatufanya sisi watoto sana,wanakukata transfer fees ya tsh2,000 alafu wanakupoza kwa tsh50.
    This is ABUNUWASI STYLE bana!
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Bora mmenisemea mi ndo hupatwa na kichefuchefu na hiyo 50! Isiyozingatia muamala wa amount ipi uufanyao!
    Nahisi kutapika niionapo 50!
    K kibuyu zao!
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,271
    Trophy Points: 280
    Ndio maaana wakasema

    'Vodacom kazi ni kwako'
     
  10. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mkuu.
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hahaha ha ha ha!
    Nahisi kama nakuona umekunja uso vile.
    Ka sh50 ata sms hakatumi.
    Yani hawa jamaa wanaongoza kwa "ungese"aise.
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kama ni wasikivu watakuwa na jukumu la kuondoa hii kero. Ingawa binafsi ninatumia mitandao mitatu ya simu, sijawahi kutumia huduma ya M-PESA kwa sababu zangu ila kama mambo yenyewe ndo hivyo I WON'T USE THAT SERVICE.
     
  13. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Kweli inakera sana!!Bora mandieta umeliona hilo!!wanatumalizia charge za simu tu hawa Vodacom
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    duh kumbe tupo wengi, bora wangekuwa wanaangalia amount ulotuma wakatoa walau 5% kama bonus. otherwise ni WIZI MTUPU. Afu siku hizi ukituma pesa nawe unakatwa na mtumiaji naye anakatwa. yan balaa square. . . .
     
  15. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Inakera kwa kweli, ni afadhali wakaiondoa kabisaa, haina maana yoyote, ni bora hata waangekua wanatoa sms 15 au 20. Huu ni udhalilishaji , sasa ukiwaona wanavyojisifia kwenye Media, eti kazi ni kwako, ***** mtupu!
     
  16. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Voda bana! Mie nimetumia mtandao huu miaka yote,ila itabidi niwahame punde.
     
  17. Shixi889

    Shixi889 JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 322
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Mie mpaka leo sioni umuhimu wa hako ka sh50 kao afu suala la 25% sjui ya nyongeza ukiweka salio kwa mpesa mie sielewi jamani maana nkiangalia hako ka nyongeza mmh!!!!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Hujahama tu...!!
     
  19. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Alafu unapozwa kwa 50 lol
     
  20. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mkuu umeshafanya uchunguzi huko unakotaka kuhamia?
    Isije kuwa unahama mtaa wa afadhali na unaamia mtaa wa potelea mbali lol.
     
Loading...