Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi ya xsmas ya mtoto wa Yardua wa Nigeria

Discussion in 'International Forum' started by NGULI, Dec 28, 2010.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Inapendeza saaana hii ni uwekezaji kwa watoto
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tell me its a joke
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    akamatwe afunguliwe mashtaka kwa sheria za mtoto za kimataifa huyu rais ana mpeleka wapi huyu kijana?
     
  5. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    haya maisha sijui tutafika wapi kwa hali hii!! mUngu aepushie shari mbali na sisi...
     
Loading...