Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi ya upanga aliyopewa Rais Kikwete na sultan wa Oman ina maana kubwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by promi demana, Oct 21, 2012.

  1. p

    promi demana JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu!

    Baada ya JK kwenda kwenye ziara nchini Oman, alitunukiwa zawadi ya upanga wa kivita kama ishara ya kuimarisha uhusiano baina ya nchi hizi Mbili ktk maswala ya uchumi.

    But in real sense zawadi hiyo haina maana halisi juu ya kile kilichosemwa kwamba ni ishara ya kujenga uhusiano, Pia imezidi kuacha maswali mengi kwa majority of christians kwamba huenda ni maandalizi ya the so called "kuendeleza dini kwa ncha ya upanga"

    Nasema haya kwa sababu leo hii nimepita katika makanisa zaidi ya 5 na hii ndo imekuwa habari ya mjini na watu wakihamasishwa kufanya maombi juu ya hili swala.

    My outlook!
    Nahitaji kwa anayejua juu ya ukweli halisi juu ya zawadi ya upanga so as to make it clear.
     
  2. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 836
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ile jezi je ataleta ukatoliki kwa njia ya mipira acha hizo fikiria ya maana nashangaa tena wanajifanya wasomi
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    dah,,,nilikua kwenye mchakato wa kuuliza swali hilohilo
     
  4. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaanI ndio nimeamini kuwa Hata makanisa yanashiriki kwa fujo hizi.mtu anaona sawa kuwaambia wauminu wake kuwa Ile zawadi ni upanga wa kuleta vita alafu unajiita msomi hebu tuheshimu, tusome Mila Za watu wengine.

    upanga huo kwa waarabu wa Yemen na Oman nI ishara ya mtu mwenye heshima au kiongozi wa watu fulani.
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama ni issue kubwa kiasi hicho. Ni sawa na alivyopewa Jezi ya Newcastle United alipoenda Uingereza au ya Real Madrid alipoenda Spain. Tujadili issues, haya mambo mengine ni madogmadogo tu
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi kwa nini sisi waislamu tunaongoza kwa kuwa na majina feki humu jf.
    huanzaia kesho naanza kutumia jina langu halisi.
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwa hili la zawadi sijaona ubaya wake
     
  8. y

    yaya JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Speculations!!!
    Udini kila sehemu, Tz itafika kwenye nchi ya ahadi kweli? Ndiyo maneno aliyoambiwa wakati anakabidhiwa upanga kama zawadi?
    Mtoa mada, ninakushauri badala ya kuandika kila unachokisikia (na katika hilo ninadhani umelitunga mwenyewe), uwe unatafakari na matokeo tarajiwa kama yana faida au hasara kwa jamii.

    Ninachelea kusema kwamba wapo wana JF ambao wanadhani ni sifa kuanzisha au kuwa na idadi kubwa wa nyuzi walizozi-post humu katika JF!!???, kana kwamba tumo humu kwa ajili ya mashindano badala ya nia njema ya kubadilishana mawazo, kuelimishana, kukosoana na kupeana taarifa n.k.
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ametosheka na suti sasa anaanza kukusanya panga.price ya huo upanga ni nn?
     
  10. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,505
    Likes Received: 854
    Trophy Points: 280
    Labda amekuja nao kukomesha tabia zile za baadhi ya viongozi wa dini fulani ya kuhamasisha ushoga na ndoa za jinsia moja
    bravo jk..
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    hii ni alama ya uhusiano mwema kati ya Iraq na Marekani.
    iraq-usa.jpg
     
  13. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusipende kuayakuza mambo ata kama hayako hivyo, mbona tunaishi kwa amani tu miaka nenda miaka rudi, sisi wenyewe ndiyo tutaharibu, kila kitu udini tu, mimi ni muislam, wewe ni mkristo, wapi shida, nenda kanisani kasali, naenda msikitini kasali, wazazi wako wangekuwa wangu, na wangu wako ingekuwa wewe muislam na mimi mkristo, tatizo wapi, tumeubwa hili tuishi, tupendane na kuheshimiana.

    Tupendane jamani haya mambo ya udini manayakuza wenyewe, mbona wamasai wana mapanga kibao.
     
  14. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Bwana, tazama, hapa pana panga mbili, naye akajibu.... Tosha!..........maneno haya yameandikwa wapi na nani? yanahusu nini?
     
  15. mtu kitu

    mtu kitu JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Je ukatoliki kule amerika ya kusini ? umeenezwa kwa amani ?
     
  16. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aiseeee babaangu tujiandae kuchinjwa vichwa yetu kama kuku
     
  17. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mkimaliza la udini, hamieni kwenye kuwagawa watanzania mambumbumbu kwenye suala la usimba na uyanga maana mengine yote tiyari na yameshachuja.
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jambia ni silaha kubwa aliyotumia bwanamkubwa kuineza dini yake! Lkn huenda wamebadilisha maana siku hizi, panga likawa ishara ya amani?!
     
  19. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aiseeee babaangu tujiandae kuchinjwa vichwa yetu kama kuku
     
  20. Nipisheni

    Nipisheni Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio wanajifanya wasomi ni wasomi kweli,unataka kuwalinganisha na nani?Mtu aliyesoma ni mstaarabu,asiyesoma hata siku moja ustaarabu kwake ni mwiko
     
Loading...