Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi ya tatu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Raia Fulani, May 8, 2011.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Miaka ya 90 shule za bweni hasa Moshi zilikuwa na wanafunzi wababe sana. Pale kili boyz mwalimu mmoja wa nidhamu alifanikisha dent 1 kutimuliwa. Dent alimtafuta ticha na kumwambia, "nimefukuzwa kwa ajili yako. Sasa nitakuletea zawadi tatu. Ya 1 kibaba cha mahindi. Ya 2 kibaba cha maharage. Ya 3 ni kifo!" akaondoka akimwacha ticha kaduwaa. Baada ya wk akamletea mahindi. Akamlazimisha kupokea. Baada ya siku 4 akamletea maharage. Ticha alipomuona na zawadi ya 2 akijua ya tatu balaa akazirai palepale. Dent alimwekea pembeni na kuondoka. Sikuwa na ujasiri wa kufuatilia zawadi ya tatu
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Zawadi ya 3 lazima dume zima lilijazwa mbegu
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    namaanisha za ubuyu
     
  4. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    heri mi sijasema
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Mmmh!!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chelsea nini? pole
     
  7. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwenda zako umekalia ushabiki hata danadana hujui!!!
     
  8. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ticha alihama
     
Loading...