Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi ya siku ya kuzaliwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BRO LEE, Jan 17, 2012.

  1. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hivi utajisikiaje/utachukua uamuzi gani utakapogundua kwamba rafikiyo/shogayo amemnunulia mpenzio zawadi ya nguo za ndani chupi, chupi,skintight & bra katika siku yake ya kuzaliwa, halafu zimemkaa/mwenea vizuri mno.

    Nawasilisha.
     
  2. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inategemea ushoga wenu ukoje, lakini mkokaribu sana sioni tatizo...
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Zisingemkaa kungekua na tatizo?

    Nwy unachoweza kufanya ni kuuliza nini kimemsukuma huyo rafiki yako mpaka amnunulie mtu wako zawadi aina hiyo. Ukishajua ndo utapata chakufanyia uamuzi.
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo alienunua anaonyesha kuwa ni observant.
     
  5. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hivi unaweza ku-observe mwili wa m2 na kupata vipimo sahihi vya mavazi, kwa nini mafundi wanatumia tape?!!
     
  6. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Suala limefanyika kwa kificho wewe umesikia tetesi yaani aliyevujisha siri ni m2 wa3, aliyeambiwa na huyo m2 wako.

    je unamwuliza mnunuzi au mnunuliwa?
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    rafiki mstaarabu na anayekutakia mema hujiwekea mipaka ya kiasi gani anaweza kujiingiza katika uhusiano wako na mpenzi wako
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama wamefanya siri unawauliza wote, kama mwenzi wako akikwambia unamuuliza rafiki.
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    timbwili la asha ngedele
     
  10. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hapo unadili na mtu wako tu ndio anayekuzunguka. Vinginevyo kungukuwa hakuna haja ya siri wala vificho.
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huwezi jua huyo mpezni wako alimlalamikia rafikiyo kuwa amepungukiwa na nguo za ndani...otherwise,kuna kitu hakiko sawa,chunguza vizuri kupitia hao hao marafiki....then mweke mpenzi wako sawa,muulize kulikoni....ila pia uwe macho marafiki wengine wanapenda tu kuharibu.
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,892
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    ushoga/urafiki una mipaka.........halafu zawadi zenyewe zinanunuliwa kwa siri kuna haja ya kufwatilia kwa karibu
     
Loading...