Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi ya Kumpa wife wako Valentine's Day

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by makandokando, Feb 7, 2011.

  1. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chukua karatasi, halafu andika jina lake lote....na kama unaweza pia weka jina la mwisho la mama yake kabla hajaolewa, halafu malizia na jina la utani la wife.

    Kwa mfano: Jackline James Mwamtambo Kitimoto Binti Machozi (hapa binti machozi jina la utani la wife, na Mwamtambo jina la mwisho la mama)

    Halafu nenda kanunue chocolate. Kula chocolate yote, bakisha kipande kimoja tu, halafu hicho kipande nacho kimege. Kinachobaki kiweke kwenye hilo karatasi (hakikisha karatasi ni safi). Halafu andika maneno yafuatayo:

    "Haiwezi kuwa tamu bila kukushirikisha na wewe...karibu chocolate"
     
  2. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oh, malizia na happy valentine's day......

    halafu usiku piga gemu la uhakika
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi huwa mnasubiria hadi Valentine ifike ndio muwanunulie zawadi wake zenu na wapenzi wenu????
     
  4. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    special days require special events......ndio maana kuna sikukuu ya muungano, birthday, siku ya baba duniani, siku ya mama duniani, siku ya walemavu......hazina maana kuwa kwa sababu kuna siku ya baba, basi siku nyingine sio baba yako.

    kumnunulia mtu zawadi wakati wa valentine au christmas ni tofauti na kumnunulia zawadi siku nyingine....kama hujagundua hilo basi itabidi ukasoma symbolism.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apo chacha...!!!
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    makando kando on duty:laugh:
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    darsa makhaba!!!
    kufundishwa bure maswali na ela...thax
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    khaaa... Yan suprise yako kumbe niayako ilikuwa hvyo duu! Huja2lia kwel ila kama ime2lia hv
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    REMEMBER EVERY NEWDAY IS A SPECIAL DAY and btw Valentine Day imekaa kiuzinzi zaidi
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mie nilijua zawadi yenyewe kiwanja...:twitch::laugh:
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe eeh, natafuta valentinol wakusherehekea nae hio,
    Lakini zawadi nachagua kiwanja. Jitaidi kuwahi nafasi ni chache............:clap2::clap2:
     
  12. M

    Mantisa Senior Member

    #12
    Feb 7, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aise basi naomba nikupe kiwanja ambacho moyo wangu umeweka nyumba yake. Ha ha ha ha
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kikoje hicho mwenzangu, hebu jieleze vizuri, utakosa nafasi!!
    Shauri yako!!
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Who knows what tomorrow has to offer??
     
  15. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    umeona eh?
     
  16. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    as always, madame, as always!
     
Loading...