Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi ya Eid: Ripoti ya rushwa Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kweleakwelea, Aug 31, 2011.

  1. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,149
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Eid Mubarak Watanzania wote!

    wakati tunaendelea kumeza matonge ya pilau pamoja na kunywa maji marashi basi tusijisahau saaana tulikotoka , tulipo na tunapokwenda ....

    soma ripoti hii na kwa msaada wake mtume Mohammed SAW tuchukue hatua!
     

    Attached Files:

Loading...