Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi.... Ushawahi pata au kutoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gaga, Jun 3, 2011.

  1. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Habari za ijumaa wakuu, najua leo kila mtu anafurahia kuanza week end kwa namna yake.....Mie napenda kuja na hii,...... Zawadi, mnajua kwamba zawadi ni kitu kidogo sana lakini impact yake huwa ni kubwa sana hasa kwenye swala zima kwa wapendanao, kuna wanaopenda kupokea zawadi toka kwa wapenzi wao, lakini wao hata siku moja hawajigusi kuwapa wenzao zawadi ya aina yoyote ile, yaani unakuta mwenzake kila tukio au hata kusipokuwa na tukio lolote lile anachukuwa muda wake anamtafutia zawadi nzuri, embu jiulize kwa nini huwa humpi na yeye zawadi?

    Nimeleta hili kwenu leo baada ya jana kukuta home nimeletewa sasa kama mnavyojua tena sie wadada huwa hatukawii kusumulia mashost ofisini na kama vile, mmoja wa marafiki zangu akawa analalamika kwamba kila mara huwa anampelekea zawadi mpenzi wake, iwe perfumes , shati, hata chocolate na cake za birthdays ila huyo wake hata siku moja hajawahi mpa zawadi hata ya pipi na sasa wana miaka mitano ya uhusiano.

    Mwisho kabisa namalizia kwa kusema, zawadi sio kipimo cha mapenzi, ila ina maana sana kwa mpenzi wako, anaona kuwa unamjali na kumthamini sana, Pia umeacha shughuli zako ukakumbuka kuna mtu wako wa muhimu ukamnunulia zawadi, na zawadi inaweza kuwa yeyote kulingana na uwezo wa mtu, na nawakumbusha wadada kuwa wasijibweteke kwa kuona wao ndio wana haki ya kupewa zawadi na waume na wapenzi wao hata sie pia tuwe tunajitoa na kufanya hilo.. sasa nakuuliza wewe lini umemnunulia mpezi/mke/mume wako zawadi? embu jaribu leo hata pipi tu uone atakavyofurahi
    Nawakilisha, ahsanteni wakuu.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kuna wengine (wakati bado tuko kwenye mahusiano) tulikuwa tunanunua sana, yeye angalau hata kukumbuka kununua soksi wapii.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseeee....pole sana!Embu niambie nikija daslamu nikuletee zawadi gani?!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Pitia Masai Camp uniletee jani la uhakika ambalo halijachakachuliwa maana kichwa changu kimeishakuwa kibovu sasa hivi kwahiyo bora kujilipua tu usisahau na ile kofia
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndio hao tunawakumbusha maana mtu unajituma mwenzio waapi, pole i hope mbele huko utapata mnaefanana kwa kila kitu
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wako unampa zawadi lakini?
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhhh unahisi inasaidia ile
     
  8. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bora umenikumbusha mamito, nimezoea kupokea tu sikumbukagi kabisa kununua zawadi.
     
  9. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Naomba zawadi
     
  10. N

    NYAMLENGWA Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole m2 wngu, sm pipo dnt knw wat thy hv til it fliez away thn wanaanza kukimbiza upepo.
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Raha ya zawadi upewe bwana, hapo unapata na wewe mzuka wa kutoa pia!
     
  12. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaaani mie napenda sana kubadilishana zawadi na mtu wangu nina imani nikiwa na kazi yangu ya maana nitanunua zawadi mpaka achoke,
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Ilaa basi tu nimekaa na mwanamke miaka 5 sijui zawadi ya Bday yangu yeye anapata kila msimu wa matukio!bora ameondoka tu,kuna watu sijui ni uchoyo au malezi
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    looo ndio wale wanaopenda kupewa tu wao hata tie kununua anaona hasara
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safety last 04:30 PM Today Ilaa basi tu nimekaa na mwanamke
    miaka 5 sijui zawadi ya Bday yangu
    yeye anapata kila msimu wa matukio!
    bora ameondoka tu,kuna watu sijui ni uchoyo au malezi
    Mkuu Safety dah! Hiyohutokea aisee!
     
  16. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuu mie napenda sana kununua zawadi mara kwa mara na yeye pia hivo ngoma droo, mara nyingi huniambia angekuwa na uwezo angeninunulia dunia nzima ili niwe na furaha, kupendwa raha sana ndugu zangu
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    BlackBerry huwa unadanganywa best!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nakuletea present card ya mtoa ushauri mmoja hivi anaitwa LIS...mtafute skype uongee nae mwambie nimekutuma!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhhhh ntaanza soon.Ila kwa kawaida hua natoa!
     
  20. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mama watoto naenda kumnunulia hii zawadi leo
    Sexy_Night_Dress.jpg
     
Loading...