Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi please!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Elia, Jul 29, 2011.

  1. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndugu wana jf, ni zawadi gani nzuri ya kumpa mpenzi wako au mume/mke wako anaposafiri safari ya muda mrefu kidogo, kuanzia mwezi mmoja mpaka sita? Au ni zawadi gani nzuri upewe wewe unapo safari safari ya aina hiyo?
     
  2. Maddock

    Maddock Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nitampa picha yangu awe ananikumbuka!!!!
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mpe paketi ya condom. ukishindwa yeye atakuletea zawadi mbaya sana ya ukimwi. lol... just kidding.
    Mpe sim ya mkononi aweze kuwasiliana na atakao waacha, au mpe visa card na hela kidogo ndani aweze kufanya shopping siku za kwanza atakapo kua huko.
    hakikisha siku ya mwisho kua nae unampeleka out na she/he has great time in your company. cha mwisho kabisa ni kumpa uhakika wa kwamba utakua faithful kipindi chote cha safari hivo asiwe na wasi wasi kabisa kuhusu hicho.
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks RR, hicho cha mwisho ni cha kukipa umuhimu wa juu zaidi
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    jitunze mpaka akirudi...
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu zawadi ya kumpa anapoondoka! hiyo ya kujitunza ni wakati akirudi!
     
  7. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mpe biblia kama ngao yake popote aendapo kabla ya kufanya mamb yake mengine amkumbuke mungu nawe pia,then zawadi nyingine tunza heshima yako na yake,uaminifu na mapenzi yako kwake yasipungue bali yaongezeke.
    if possible mtengenezee saa yenye picha yako ndani ili kila aangaliapo saa akuone wew
     
  8. Maddock

    Maddock Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo nadhani kama elia hajakuelewa atakuwa kichwa kigumu! ila hilo la saa! copy and paste
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Elia nimefurahi ina maana umerudi kwenye mstari na
    yule mke wa mtu umemtupia mbali (I hope...)

    Appreciation ya zawadi toka kwa wapenzi ni tofauti...
    wengine huridhika na chochote maadam umekumbuka
    wengine wako Greedy anataka mpaka gari au BB..

    Ni vizuri kujua yupo kundi gani ili ujue type ya kumpatia afurahi...
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Mnapiga game ya kufa m2..
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yes, dadayangu nipo kwenye line, na my-tobe wangu.
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hilo nalo neno!
     
  13. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpe picha yako, then kuwa mwaminifu mpaka siku atakaporudi. Zawadi tosha.
     
  14. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    We kiboko!
     
  15. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    we ndo umenena.
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Usimpe kitu upendo wako au wake ni zawadi tosha
     
  17. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    usimpe chochote
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    bible only!!
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mwandikie shairi zuri then weka kwenye diary yake akifika huko na kufungua na kukuta hilo shairi mwenyewe atashaaa
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu wewe ni noumer teh!
     
Loading...