Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi nono kwa atakaye mkamata raisi wa kongo joseph kabila..........

Discussion in 'International Forum' started by only83, Dec 20, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Kwa kile kinachoweza tafsiriwa kama ni vituko vya mgombea uraisi Mzee Tishekedi aliyebwagwa na Joseph Kabila,ametoa kali ya mwaka kwa kusema kwanza atajiapisha mwishoni mwa wiki kama raisi halali wa Congo na ametoa zawadi nono kwa yeyote atakayesaidia kumuweka chini ya ulinzi raisi wa sasa ndugu Joseph kabila...

    My take:
    Watanzania tuchangamkie dili hili la kumuweka Joseph Kabila chini ya ulinzi tukavune zawadi ya mzee Tishekedi.......

    Source:TBC1 NEWS
     
  2. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Yani huyu jamaa kama ni kweli nasubiri Mengi!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    civil war inanukia pale
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    miafrika ndivyo tulivyo..by NN
     
  5. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Amefanya vizuri! Wezi wa kura wa kiafrika wanahitaji vichwa ngumu kama Tshisekedi
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kama kukiwa na civil war basi hata Kikwete atakuwa na damu za wacongo, yeye akiwa ni mmoja wa Majambazi waliomsaidia Jambazi wenzao kuiba Kura kwenye uchaguzi wa Congo kwa kuwatuma Wachakachuaji wa Kitanzania waliochakachua Kura za Watanzania 2010. Viongozi wa Afrika hawakubali kushindwa kazi kung'ang'ania Madaraka hata kama wameshindwa kuongoza nchi kama Huyu fisadi wetu Kikwete ameshindwa kabisa kuongoza Tanzania. Time will tell
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Alikua ana mcharura Mobutu yani ukisoma historia yake utacheka..mara awe waziri mkuu ndani ya siku 7 mara wiki 3 yani haogopi mtu..nampeendaa xana
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
    US walipeleka "washauri" wa CIA kule Uganda kumsaka Konyi, lakini pia walisema "washauri" hao watafanya kazi Congo vile vile.
    Connect the dots.

    The White House says the first troops arrived in Uganda on Wednesday. Ultimately, they will also deploy in South Sudan, the Central African Republic and Congo.


    Read more: http://www.foxnews.com/politics/2011/10/14/obama-sends-us-troops-to-central-africa-to-aid-campaign-against-rebel-group/#ixzz1h6IfQuKF
     
  9. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda tuwaite NATO kwanza wachakaze Congo yote, kwa sharti la kuwaruhusu kuchukua Almasi then wale seal team 6 walomuua Osama waje wamalizie kazi.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    una ushahidi,au unaropoka tu kwa vile umesikia watu wanaongea?
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Safi sana ngoja niende kunduchi mtongani naweza nikamkuta kwao pale
     
  12. N

    Nonda JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,837
    Likes Received: 1,148
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    ICCJ Inahamia CONGO.DUH!!
     
Loading...