Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi Mwanangu alizompelekea Mama yake (My -X) zimezua utata

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shark, Feb 25, 2012.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Heshima kwenu Wadau,
    Nina mtoto ambae nlimpata Kitambo tu nkiwa Form 5 Mwaka 2000 but sikubahatika kuendelea na Mama yake kwani sikua tayari kuanza Maisha ya kujitegemea wakati huo.
    Sasa yule Dada akaolewa na Jama m wengine na wakapata watoto wengine wawili akiwamo aliezaliwa last month.
    Kwakua Mwanangu ana mawasiliano Na Mama yake habari zikamfikia na kuniomba nimnunulie zawadi za Baby Starter Kitampelekee Mdogo wake aliezaliwa (kwa mama yake).
    Tatizo limekuja sasa Mume wa huyo X wangu amemsusa huyo mtoto mpya akidai ni wangu, eti na ndio maana nimempelekea Zawadi.
    Namuonea Huruma mkewe anaingia matatizoni wakati ukweli sija-do nae toka mwaka 2000 aliponizalia mtoto. Sasa hasaidiwi kwa chochote Na mumewe kiasi ananiomba kama nina hela kidogo nimsaidie.
    Nimetumiwa Wazee waje waniulize/wanishawishi niseme ukweli but kila nachowaambia hawakubali.
    Vipimo vya DNA ndio kabisaa hawaviamini eti baada ya hivi laribuni kutoa matokeo kua zaidi ya nusu waliopimwa walikutwa wamesingiziwa.
    Nifanyaje wadau????
     
  2. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huyo bint alikuwa andiko lako....nakushauri endelea kumsaidia hadi mambo yatakapo kuwa sawa kwani atapata shida na mtoto.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Huyo jamaa ****, hayo ndio matatizo ya wanaume wa kiafrica. Yaani mtu na X wake hawawezi ongea especially mna mtoto nyie, wanataka muwe kama maadui. Tatizo ni hiyo zawadi, mwambie nimempa dogo pesa awanunulie nduguze anachotaka sasa kuna kosa gani.

    Huyo alikuwa anataka kutupa majukumu yake.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mueleze huyo baba aanze kumhudumia mkewe. Itamsaidia kumuongezea confidence kama mume! Kinachomtia kimuyemuye ni hicho tu, hamtunzi mkewe na wanae na ana wasiwasi na kila anayeonekana kama angeweza kumtunza! Nyambaff, anageoa mluo amtandike kabisa!
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hehehe huyo jamaa ni mshamba mshamba, si alijua toka long time kwamba wewe mzazi mwenzake sasa analia lia nini??
     
  6. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Anadai mimi ni kama nani mpaka nipeleke hiyo Baby Starter Kit??
    Nimejaribu kua ni mwanangu ndio alioniomba nimnunulie kwa ajili ya mdogo wake haelewi. Eti anadai ni mimi ndio nliotoa ila natumia kigezo cha mtoto kuzuga.
    Cha ajabu haamini hata vipimo vya DNA, nachoogopa nikiendelea kumsaidia zaidi mkewe ndio madai yake yatakua Na nguvu, Na nikiacha kumsaidia pia naona Imani kwa mwanangu kwamba ndio chanzo.
    Kweli nimekamatika wadau.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Nkiendelea kumsaidia si ndio itathibitisha madai ya mumewe kua mimi ndio baba wa huyo mtoto mpya hivyo napeleka hela ya matumizi kijanja????
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    miafrika ndivyo yalivyo yaani mi naona alikuwa anatafuta gia ya kumsusa tu huyu mke wake hana lolote huyo jamaa au kauawa nini hana kitu ndio anatafuta visababu..

    pole sana mkuu..
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Kusema "wanaume wa kiafrika" wako hivyo hakuwatendei haki wanaume wa kiafrika wengi sana waliooa wanawake wenye watoto na wanaoheshimu uhusiano wa baba, mama na mtoto.

    Sema labda wanaume wa kiafrika unaowajua wewe ndio wako valuvalu hivyo, lakini mambo ya kulundikana "wanaume wa kiafrika" wako hivi noma.

    Halafu hata hao "wasio waafrika", ambao presumably wanakuwa hawana matatizo kwa sababu wao si waafrika kuna "Jerry Springer types" kibao.

    Tusitake kuambizana kwamba uAfrika ndio tatizo hapa wakati kuna mambo lukuki kama elimu, kujielewa, kujiamini, kuheshimu wenzako, mapenzi ya dhati etc ambayo hayajali uafrika.

    The grass is always greener on the other side.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, una kazi.

    Kwani, wewe unamzidi kipato huyo mumewe??
    Kama unamzidi, EGO inahusu. Na kama upeo mdogo ndo bomu kubwa zaidi.

    Kaa nae mbali, kama unamsaidia iwe kwa siri sana. Inabidi na mwanao apumzike kidogo kwenda kwa mama yake which is not fair kwa mtoto.

    Lakini upande wa pili, ni bora kuwa naye mbali angalau aweze rekebisha ndoa yake kwanza.
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ukiangalia kwa haraka unaweza kumlaumu huyo jamaa lakini upande mwingine jamaa uliyepeleka hiyo zawadi si ustaarabu, na jamaa ana haki ya kuhoji uhalali wa wewe kupeleka zawadi kwa mkewe kwa vile wewe ulikuwa ni hawala hata kama mmeachana kumbuka mna mtoto ambaye yawezekana mlikuwa mnawekwa karibu kimawasiliano ..

    kaa chini ufikiria kiustarabu nini ulitakiwa kufanya ..
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    tOA HIYO HELA NA AKIGAIN PATA KITU KUTOKA KWAKE
     
  13. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Hakuna "jamaa" aliyepeleka zawadi hapo, zawadi imepelekwa kutoka kwa mtoto kwenda kwa mdogo wake kwa mujibu wa maelezo (ambayo kamwe hayawezi kutupa picha kamili kwa sababu ni ya upande mmoja).

    Wewe ni mmoja kati ya wale wanaotetea wivu wa kipumbavu?
     
  14. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    pole kama una muda mchunguze huyo mbaba sijui mkaka utakuta ana yake uko nje. mara nyingi ni tabu sana wanaume kuamini wanawake waliozaa kabla hawajaolewa nao. ila saidia kumchunguza utakuta labda na yeye ana katoto huko nje etc

    Sali Mungu akuongoze.

    Kwani amehama toka nyumba wanayoishi na mkewe?
     
  15. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    labda nikuulize swali ulikuwa na mawasiliano na X-wf wako before? alafu mumewahuyo jamaa anauwezogani sasa kimaisha mana unaweza ukakuta uwezo wake wa kimaisha ni mbaya na wewe upo pazuri hivyo jamaa anatafuta msaada wanamna hiyo. lingine huyo X-wf je anakupenda wewe kumbuka ni mke wa mtu sasa hivyo hata kama anakupenda baadae anaweza kukuingiza kwenye matatzo so angalia hayo sawa best ila pole kwa hilo ila pia usiachekumsaidia
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    mkuu usitumie lugha kali kiasi hicho .. tujaribu tuangalie pande zote usahihi na nini si sahihi .. tusiunge mkono upande mmoja , hebu jaribu kuvaa hivyo viatu na uone nin ambacho ni sawa na si sawa
     
  17. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,842
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Pole sana mdau!Umewashirikisha wazee wako na wazee wa pande nyingine zote mbili katika kutafuta suluhu?Hebu jaribu kufanya hivyo na nashauri kama hali ikitulia mkataze mwanao kwenda kwa mama yake kwa muda flani hii itasaidia kurudisha amani kwa mwanaume mwenzio inawezekana hata kwenda kwa mwanao pale kwake ni tatizo sana kwake!!
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Ki uwezo niko vizuri mara hata ishirini kuliko huyo jamaa (sijisifu)
    Mimi nakaa Kijitonyama na yeye anakaa Tandika ambapo isingewezekana mtoto aende kwa daladala wakati baba yake nina Zaidi ya Gari 3 zakutembelea ukiacha za Biashara so ilibidi nimpeleke mwenyewe.
    Hata Zawadi nimempeleka mwenyewe Mtoto madukani kutafuta maana kwa Miaka yake 12 sidhani Kama angeweza kununua mwenyewe hizo zawadi.
    Wala isingefaa eti nimfikishe karibu Na Nyumba nimuache aingie mwenyewe Na zawadi zake kwani nayo pia isingependeza kama wangejua mtoto kaletwa Na mimi nikaishia njiani.
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haitakuwa busara kumzui mtoto lakini lazima kuwe na mipaka katika wazazi na si kupitia kwa mtoto kuonyesha hisia au umuhimu fulani
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Wazee walioshirikishwa hapa ni wa upande wa pili, but tatizo la wazee hawa ni kua tayari wana " Marking Scheme" zao kichwani, eti wananiambia nikubali kua mtoto ni wangu ili yaishe
     
Loading...