Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi murua kwa Nyani Ngabu na Steve Dii

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwafrika, Oct 4, 2010.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nyie wasee mko wapi? Mmekuwa kimya hadi inatisha?!
    Hii ni zawadi yenu toka kwenye mini-fiesta inayoendelea Tanzania kote:

    [​IMG]

    Steve Dii naona macho yako umeelekeza 1100. NN nakuona macho yako yakiwa 1300 and 1100 and 1500
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    waoneeni huruma hao, ni watoto masikini wenye njaa hapo wameahidiwa vipesa vidogo tu vya kununua viatu vya mtumba pale ubungo mida ya jioni..
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na hii ni kwa mtani wangu wa jadi Kibunango:

    [​IMG]

    Kibs naona macho umeelekeza 1200
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Duuu acha vijana wacheze bwana sababu hata hatima yao hawaijui acha walau wapoteze mawazo kidogo kwa ngoma na mavazi ya chama kikubwa.
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mbeya walipoondoka wale wavisidilia watu wakatoka pia
     
  6. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii zawadi kwa yo-yo:

    [​IMG]

    Yoyo nakuona ukielekeza macho 1300 ...lol
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na hii ni kwa malaria sugu:

    [​IMG]

    Nakuona ukiwa umefumba macho (kwa hasira au kwa furaha ... i dont know)
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,727
    Trophy Points: 280
    Picha ya kwanza nimeipenda.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    HAKYA MAMA vile
    MBe - Mbe - Leee!!!!
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    MS mpe kadi za Chedema. Wanachama wamerudisha kadi zao, namba zinafuatana na kadi zote mpyaaaaa.....

    [​IMG]

    NN utundu kaanza siku nyingi sana, hebu kione ..... hihihiiiiii......
    Na wanawake wanakipenda si kawaida, kasoro tu Nsia wangu ............
    [​IMG]
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwafrika, duh!
    wewe ni balaa bro, umenivunja mbavu usiku huu
     
  12. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Sikonge,
    umemaliza, jamaa anatabasamu kama ....ra vile, hana akili nzuri huyu!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ina maana Malaria Sugu ni karumanzira?:whoo:
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tuseme ukweli wasichana wakitanzania ni warembo angalia hawa wanatoka familia za kimaskini hata cream hawajapaka na ni warembo balaa.
     
  15. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #15
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mods bana.... wameshatukimbiza huku!
    Ni kati ya hawa mods wawili - painkiller au silencer ....lol
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    That's correct
     
  17. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bila kumsahau mchuchu1:

    [​IMG]
     
  18. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    :behindsofa:
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwafrika nimeipenda zawadi ya Malaria sugu,anafaa kupewa 2 kama comp:smow:
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha ha ha,

    Ngoja nimtafutie nyingine toka maktaba:

    [​IMG]

    MS kafumbua macho, ila ameyaelekeza 0500 ..... jaza mwenyewe
     
Loading...