Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi mei mosi kitaifa kwa mwalimu imetolewa na mwajili au CWT?Je mkurugenzi wa Moshi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tusichoke, May 1, 2011.

  1. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Zawadi za wafanyakazi bora ,aliyenacho ndiye anayeongezewa?Hivi kweli Serikali inatoa 600,000/= kwa mwalimu zawadi ya mei mosi wakati kada nyingine wahudumu wamepewa zaidi ya 1Million,hii imekaa vipi
     
  2. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ualimu hapa bongo unapuzwa sana hawajui kuwa hawa ndo wanatengeneza vijana or wafanya wa kada zingine
     
  3. s

    salieli Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni aibu kuona zawadi kwa mwalimu bora anpewa tshs.600,00/= kwani mashirika mengine ya serikali w2 wanajizolea mamilioni na zawadi nyingine kem kem.
    inazihirisha wazi ule usemi wa uwalim ni wito unapaswa uondolewa kwenye matangazo hauna maana kama utajitolea alafu unaonekana kama unajipendekeza.
     
Loading...