Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi kwa watanzania toka Sao Paulo kwenye ziara ya Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Apr 20, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [​IMG]



    Nimefanikiwa kupata picha toka Sao Paulo ambapo washikaji wa Jakaya Kikwete walipelekwa kutanua huku taifa letu likiendelea kuteketezwa na mapanya aliowapa uwaziri yeye asijali. Si mawaziri tu. Hata washikaji zake anaonadamana nao kwa kificho bila hata kutangazwa na vyombo vya habari ni janga la kitaifa. Hivi watu kama Michuzi wanakwenda kuifanyia nini nchi kama siyo ushikaji wa kifisadi?
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hawa ndo wameenda kuangalia kilimo cha nyanya??!!

    na bosi wao akazawadiwa kofia!!!

    :mad2::mad2:
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    i ya nani, tanzania kama uijuavyo
     
  4. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,721
    Trophy Points: 280
    Kilimo kwanza mkuu, mapinduzi ya kijani kwa usalama wa chakula. Michuzi akirudi bongo anaweza kuwapa darasa mabwana shamba kibao. Pia ni mpiga picha mzuri kwa ajiri ya kumbukumbu kuwa ze presdaa iz in weld tua
     
  5. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama ni kilimo cha Nyanya si wangeenda pale Kabuku lol
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    cha ajabu hawa jamaa hata aibu hawaoni!
    Wanaonekana wajinga wamwisho, wao wanachekelea tuu!
    Eeeti raisi anaenda kukagua nyanya brazil kweli??
    Na wataalamu wakilimo wanafanya nini,
    jk analeta siasa za uongozi wa udsm za kuwapa vyumba madem zao!
     
  7. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wataje wote tafadhali!!!
     
  8. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    On a serious note, michuzi huwa ni reporter mzuri sana. Anaweza ku report vizuri sana yaliyojiri huko Brazil , naamini kuliko mwandishi mwengine yeyote hapa bongo.
     
  9. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Masikini Tanganyika!
     
  10. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    huyo maza anaeonekana pichani ndo kiburudisho

    alichobeba safari hii au kama kuna anaemjua atuambie ni

    nani huyo?
     
  11. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nasikia jana ben nae kayachamab katrekta yao balaaaa
     
Loading...