Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi Kwa Mwafrika

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Masanilo, Oct 8, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wikiendi hii namzawadia Mwafrika mambo ya Chama

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ndo maana fangas hawaishi
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    du! huyu ni ndugu na salma?
     
  6. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani mbona huo mkutano umejaa watoto!
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Aiseeee, wewe ni mkali.

    Sikuwa nimelitilia maanani hilo. Kumbe ni mambo ya Bongo flava!!!
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    . Kwa nini, bkoz of green+yellow?!,Fafanua tafadhari.
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni Kampeni ya Shuka kwa shuka hiyoooo hahahahahaha
     
  10. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    1. Kavaa mkufu kwenye mguu wa kulia tu, humaanisha nini?
    2. Mbona mtumbizaji mwingine ni shemeji? Au ndio chama?
    3. Mkutano umejaa watoto? Nao wamejiandikisha?
     
  11. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Tafadhari sana wengine tuna areji na rangi za kijani na njano kwa kpindi hiki cha kuitengeneza Tz mpya!
    So its beta ukafind the altenative colour ya kupresent ua feeling
    Arooooooooooooooooo!!!! si huo ukoo atupatani, yan aziivi!! Si ni watu wa Mara, kaka yetu ni Zitto na Dingi yetu ni SLAA!!
    Umepootea!! km vp uztoe izo pics.
     
  12. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #12
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kikuku hayo mguuni hivi hujui maana yake? Biashara ni matangazo
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ndiyo maana jamaa anahutubia dk saba tu siku hizi kwani wahudhuriaji wake ni watoto, hana cha kudanganya kwani anajua watz wameshamchoka na pia afya yake mgogoro akizidisha hizo saba akiwa amesimama lazima aanguke.
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Vicky kapendeza sana.
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kapendeza,sasa na hiyo cheni mguuni ina maana nae yupo katika ile jamii inayotwangwa kotekote au?????
     
  16. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #16
    Oct 11, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana sana si unajua siasa za bongo lazima ukubali hata haramu!
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Acha wivu basi,... mpe sifa zake achana na lakini....
     
  18. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Unweza kuta anafanya hivyo kwa kuto kujua ni nini maana yake!?
     
Loading...