Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi kama hizi muhimu kufungua kwenye harusi kuondoa aibu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Oct 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mi yalinikuta nilikutana na box la oven linalofwata nkafungua naona vipande vya nazi,vimabanana kila kona ya box so vyema mkafungua msikubali kubeba mabox kama haya kwenda nayo nyumban utabeba khanga mbichi zilizosokotwa...dunia imebadilika..sisemi hilo box jamani hiyo ni sample tu ya zawadi za kuhakiikiwa kabla ya kwenda nayo kwako
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Vingine nashindwa kuandika lakini pamoja na hayo yote na mshukuru mungu kwa kuipigania ndoa yangu nilijuwa watu wameanza kuichakachua...ukipata zawadi wewe unaetrajia kufungandoa karibuni usifungue mpaka muziombee yaani unaweza ona vioja lakini act zinafwata baadae kwenye ndoa yako kama mlipendana unashangaa huna hamu nae tena just singleday......mungu akuepushie haya in jesus name
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    mi on myform six graduu nlifungiwa box kuuuubwa kufungua ndani kuna pakti 1 ya biskuti na magazeti kama kilo kumi
     
  5. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wewe ni hayo yaliokutokea na watu wako hao, yaani muda wa kufungua zawadi hadharani unapatikana wapi?..Pdidy bwana khaa.
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kaka kama hujali, una muda gani kwenye ndoa?
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    sijali kaka nina miaka kadhaa
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nyamayao upo...ndio maana sikuhizi wameanzisha unaacha zawadi mlangoni pale mlangoni kuna watu wanakuwa na viwembe na mikasi we unaweza hisi manesi kazi yao ni hiyo ukiondoka wanafungua pembeni wakikuta vimechakachuliwa wanaweza kukuuliza ama wakakustahi ukashangaa kamera ya harusi iko kwako muda wote kumbe baadae bwana na bi harusi wanaambiwa kinachoendelea wanatafuta mchawi...wale wanaolazimisha mizgo nje sio wajinga mpwa wana akili..m nilijibebea si unajua yale zawadi za mashangazi wajomba ,wafanyakazi we unacheka tu kumbe mamba wapo humo ndani...kwa sytle hyo uwezi kufngua lakini ukiona wanaacha zawadi nje na wewe umeleta misukule yako kwenye box ndugu usiitoe aibu wanaifungua 3min kabla ujapata kiti cha kukaa na wanajua ni wewe umeleta zile chupi mbichi..mie nilikutana na khanga zimetumika mbichiiii na ubichi wake...lakini mungu ni mwema wa yote ukimtanguliza
     
  9. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmh.
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    mkuu p,didy leo umeongea kaka,mi tulishinda na mke wangu tunafungua mabox matupu,na zawadi zilizovunjika na zingine hazifanyi kazi siku nzima.aibu niliyopata siku hiyo,najuta kuwa na ndugu waswazi.:hand:
     
  11. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jamaa zangu waliandika kwenye kadi hawahitaji zawadi kwenye harusi yao. Walisemwa sana kuwa wanadharau, ila walijua ambacho kingetokea maana mpaka wanaoana, sarakasi walizoziona wanazijua wenyewe
     
  12. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siku nimelamba ka-BSc kangu pale mlimani ndugu zangu walijipinda wakanifanyia graduu. Watu kibao majirani nk wakajimwaga na mizawadi. Kesho yake nilipozifungua, nyingine kweli nilikuta zawadi nzuri tu, saa za ukutani, vitabu, mashati mapya nk. Lakini kuna nyingine hakyanani utadhani wametumwa na dr manyaunyau! Yuko aliyenifungashia shati chafu nadhani alikuwa amelivaa wakati analima au anachimba shimo! Nyingine nilikuta vipande vya sabuni za kuogea zilizotumika vimefungwa kwenye magazeti makuukuu! Box lingine lililokuwa kubwa tena limenakshiwa, nilikuta vipande vya magodoro kama vile wanavyojaza kwenye mto wa kulalia, na kandambili chafu zilizotumika hadi kutoboka sehemu ya kisigino. Uswazi kuna mambo jamani asikwambie mtu!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahahaha vichekesho
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mtu B u made my day nimecheka mpaka machozi huko unakoishi hama mara moja watakuchakachua roho hao raia
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kweli mambo ya zawadi za harusi kuna vituko vingi!kuna harusi moja hiyo bwana harusi na mkewe wakati wanafunguan zawadi kwenye boksi lililofungwa vizuri tu walikuta kuna kondom zilizotumika!walitamani kulia, lakini walikuja baadae kutambua kuwa ni visa vya baadhi ya marafiki wa kike wa zamani wa bwana harusi!
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Miaka 11 iliyopita siku ya harusi yangu watu kama hawa walitoa box kubwa yenye TV nilipokwenda kuifungua nikakuta pakti ya Omo
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Mtu B, Umeniacha hoi nilikuwa na hasira leo tangu asubuhi nikaingia hapa nimecheka mpaka basi you made my day.
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Dawa ni kuweka mambo hadharani ndio maana majuzi nilikuwa lugalo kwenye harusi kabla ya kuingia kuna watu wanaomba nje ufungue zawadi yako unaiacha pale..kulinda heshima yao na maharusi wakiogopa wanawezasakiziwa wameziachakachua zawadi kumbe walioleta hakika nilicheka maana nilikuwa na kitabu kizuri cha wanandoa nikawambia hii kitu muifanye harusi zote kimoyomoyo nakumbuka yalionikuta loh ndoa..
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Du hii kiboko..........Mkuu unaishi na watu wa aina gani??
     
  20. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    we acha tu kazi ya uswazi kuletewa glasi kibao ambazo hazina sura!!!! mwengine akafungia registry ya baby shower yake wacha watu wamseme...ati how cna u dictate what u want as gifts...yaani safari ndefu! mie niliwaambia anayetaka kuleta zawadi alete bahasha ya hard cash...sitaki vikombe na glasi!!
     
Loading...