Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi gani zilikushangaza wakati wa harusi au party yeyote

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mupirocin, Nov 29, 2011.

  1. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Habari wanajamii,
    Mimi nimefunga ndoa weekend iliyopita yaani jmosi ya November 26, 2011. Katika zawadi nilizopewa zote zilikuwa nzuri lakini zawadi mbili zilinishangaza jinsi zilivyokuwa zimeendaliwa.
    Zawadi ya kwanza ilifungwa vizuri sana lakini ndani yake hakukuwa na kitu chochote. Yaani empty box.
    Zawadi ya pili nilikuta vitu ambavyo sikuweza kujua nini lengo la mtoa zawadi, kwanza ilifungwa very rafu na used gift paper, baada ya kufungua nikakuta magazeti ya zamani machafu na yamechezewa sana, nikakuta karatasi za kitabu either ni cha darasa la pili au la tatu lakini kimechakaa na kimechezewa sana. Pia nilikuta nyanya moja iliyoiva, kitunguu kimoja, mhindi mbichi mmoja, machungwa mawili, sahani moja na kijiko kimoja. Na tayari vilikuwa vimeanza kupata uvundo. Zawadi zote watoaji waliandika majina hizi mbili sikuona majina yao. Na nilishindwa kuunganisha matukio. Mtaalam atafsiri nini maana yake. Lakini je wewe uliwahi kukutana na zawadi kama hizi au zilizokushangaza? Naomba kuwasilisha
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kuna bingwa aliwahi kuleta box la condom pale DDC Kariakoo, tena wazi bila ficho lolote!
    Ile hata Ulaya hapana pata namna hii...
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hawakutaka kuwapa zawadi hao. . .
    Ila huyo wa pili inawezekana ana kinyongo na mmoja wenu au nyote wawili.
     
  4. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ktk birthday yangu Jamaa alinipa zawadi bahasha mbili,moja ikiwa na tsh 10000 na ya pili ilikuwa na kadi ya mchango wa harusi tsh 15000/- dah nilichoka balaa
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    engagement ring! From anyonmous
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    teeeteeeeh teeeeh KUwa uyaone Mpwa
    Yaaniiiiiiii hao wanakwambia Ndoa Ndoana uksema utamwacha Lini wenzio wanaita tutampata lini kazi kwako kumkichwa chekecha akili ukileta za kitottot watu wanshangilia ushindi mahakamani we unahisi umemewaga matatizo kumbe watu ndicho walichokitafuta

    ANYAWAY HII NI TRUE STORY NAKUPA UKIWA KAMA MPWA WANGU ALIEKUWA MUWAZI NENDA SEACLIFF ULIZA JAMAA ANAITWA RAHIM SIJUIKAMA YUKO AKUPE KILICHONTOKEA ..NILIOA NIKAPWA 7DAYS FREE SEACLIFF NILIKIMBIA MPWA NIKAISHIA 4DAYS NIKAENDA KUULIZIA CHA JUU WAKACHOMOA KUMBE ALIENIPA OFA NAE KAPEWA OFA NA MMOJA WA WAKURUGENZI WA SEACLIFF WE ACHA..NILIPOANZA KUFUNGUA NIKAANZA NA MA BOX 7 MAKUBWA NA HAYA NDICHO NILIPOJUA KUWA UYAONE
    BOX LA KWANZA
    1.NILIKUTA NAZI NYINGI HIZI KARIBU ZOTE ZIMEOZA ZIMEJAA BOX ZIMA
    2 HILINIKAKUTA NGUO NA CHUPI NA KHANGA ZILIZOTUMIKA AMBAZO ZILIKUWA NA MAJI KABISA MPWA HILI NILIENDA CHOONI KUTOA HAJA KUBWA NIKARUDI NAMUULIZA MWENZANGU ZINAZOFWATA FUNGUA WEWE...NIKAOGOPA NIKAMWITA HUYO JAMAA AKAJA JUU NKAOMBA ATUSAIDIE KUFUNGUA NIKAMPA BK 5 THOSEDAYS NYINGI OOOOH KILICHOFWATA
    3..BOX LA TATU TULIKUTA PAMPASA ZA WATOTO ZIMEFUNGWA KWENYE MFUKO WA RAMBO ZINA NUKA ZINGINE MIKOJO
    NIKAAANZA KUJIULIZA NANI NILIMUUZI HIVI NIKAMUULIZA NA MWENZANGU AKASEMA NA YEYE AMEAGANA VYEMA NA ALIOWAACHA WEWEEEEE PATAMU

    NIKAMWAMBIA HAYO MAWILI USIFUNGUE TUKAANZA KUFUNGUA MADGO TUKAKUTA ZILE BOX ZA VIATU VYA BORA WANAOZIKUMBUKA EEH WEWE NASEMA SI ULIVAA HIZI NAZO BALAA JAMAA KUFUNGUA AKAKUTA PEDI NYEKUNDUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU SIIITAJI KUWEKA WAZIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII ZIKO ZAIDI YA 6 NDUGU ZANGUNI
    NIKAMPIGIA SIMU PASTOR WANGU AKASEMA USIENDELEE KUFUNGUA...AKAJA TUKASALI TUKAAZIMWAGIA DAMU YA YESU TUKAMWAGA ANNOINTING KUVUNJA NIRA ZA ADUI NIKATOKA HAPO AKACHUKUA CHUMVI AKAMWAGIA ZOTE KUUA MAPOOZA SOMA BAIBO UMEKAAA NA SILAAA JIKONI UNAISHIA KUKIMBILIA KULA TU.....

    JAMAA BAADA YA KUMALIZA KUSALI TUKAAMWITA JAMAA TUKASHUSHA VITU WAKAPELEKA KUZITUPA....SASA BASI MPWA HIZO NI NJIA ZA SHETANI TU MAMA AKAANZA MAHASIRA HUYU NANI KALETA HIVI MARA NIAMBIE MARA AKAANZA KUTAJA ANAOHISI NKAMWAMBIA SI TUMEULIZA JAMANI TUMEAGA VYEMA TULIPOTOKA TUKASEMA SAWA NINI TATZO....SO KAMA UJAWA NA UFAHAMU MNAWEZA AIBIKA JUMAMOSI IJAYO MAHAKAMA IKAFUNGULIWA KWA AJILI YENU KUGAIANA TAALAKA MPWA

    NENDA CHURCH KASALI KEMEA ULICHOKIONA KABISA NA KAMA MNAVYO KACHOMEN MOTO KAMA WAOGA NI PM TUJE KUIFANYIA KAZI

    KOMAAA NDOA SI HBDAY WALA XMASS NI RAHA NA xxxxx BUT YESU ndie Njia njia ya aamani
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Amani ya milele njooni twende kwake karibu diamond 4dec upate nia ya amani kupitia ujumbe ama wajumbe wa christ ambassador from kgl
     
  8. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwanza hongera kwa kufunga pingu za maisha.Huyo wa empty boz alifunga love and kissesHuyo wa pili aliona maybe mtaamka na njaa hivo akafunga chakula kidogo but kikaharibika. Basi, chukulia ni watu wanakupenda ila hawakua na hela maana ukianza kujiuliza mengi sana utaishia kuchukia watu bure na ndoa changa haianzi kwa kuwachukia watu.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280
    Mpwa kama vipi kama una zo box kachungulie mkanda wa harusi utamwona live akija na manjonjo bila kujua kuna cctva unless acheze na jamaa wa kamera wachomoe hiyo part..m nilipoangalia kwenye zile box mojawapoalikuwa jirani yangu kabisa tena mtu na mkewe ...usiniulizee zaid.......nikawabariki amoja na hilo mke wangu aongei nao hata akienda kwa wakwe
     
  10. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kweli kuwa uyaone
     
  11. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kabla hatujafungua tuliziombea zawadi zetu mimi ni mkatoliki tukasali na rozari pia. Tulipoiona hii zawadi mke wangu alichukua sahani na kijiko na baadaye akataka machungwa tuyale lakini nafsi yangu haikuwa na aman kabisa, nilichokifanya sikumwambia inauhusiano na ushirikina ila nikamwambia hebu ilete hiyo sahani nikarudisha kwenye box lake sikuwa home nilikuwa hotelini nikaenda kuitupa kwenye dustbin. Nashukuru kwa tafsiri na ushauri sasa nasubiri nione mkanda wa video ni nani aliyetoa zawadi hizi.
     
  12. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hongera kwa kufunga ndoa na Pole sana kwa zawadi za ajabu
     
Loading...