Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zawadi gani tutampatia JK?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KUNANI PALE TGA, Dec 12, 2009.

  1. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #1
    Dec 12, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari za weekendi.
    sasa naona muda unayoyma kwa Jk,sijui kama 2010 atakanyaga tena ile nyumba ya zamani kule magogoni.kwa hiyo wana JF,kama ilivyo desturi yeu,tuna takiwa kumpa zawadi za kuinua mgongo marais wetu,ili wakishaondoka ikulu,hizo zawadi zitawasaidiakwenye maisha yao ya uzeeni,kwa hiyo,JK tutampaa nini?nakumbuka mkapa alipewa kadhahabu,ka sime,ka mkuki,ngombe na km.sis wana JF tutamwandalia nini?anzeni kumega mifuko yenu sasa.wakati ndio huu...
     
  2. KUNANI PALE TGA

    KUNANI PALE TGA Senior Member

    #2
    Dec 12, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi binafsi nimaamua kumwandalia ka world tour kwenye cruise ship,ya mwaka mzima...
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    umesahau kidogo mwandishi...............MKAPA ALIPEWA PIA ZAWADI YA MGODI WA KIWIRA
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    kikwete tumpe zawadi ya kagoda kwani ndiyo iliyomuweka madarakani....................tumpe pia richmond maana ndiyo aliyoanza nayo katika harakati za kuchota ukiwa ikulu kujichotea mamilioni........asingehusika akina hosea,lowasa,rostam,na yule mwasheria mkuu wasingekuwa kiburi kiasi hiki
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    hii ameshaifanya vya kutosha mpaka imemkifu...........
     
  6. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka kule jeshini tulikuwa tunaita Serengeti, Basi tumjengee kaserengeti kake kule chalinze
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Gunia la chawa
     
  8. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sijui maaana sisi ikiwa desturi yetu kwa watawala wetu kwa ujumla na pia tunasahau mambo yetu ya msingi kama Taifa na kuona au kubaki tukibika siasa katika taifa hili
     
  9. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    he..............kumbe rais hapendwi kiasi hicho?mbona makamba anakwambia redet wameusifu sana uongozi wa jk
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Dec 12, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kama kweli ikitokea akashindwa kurudi madarakani zawadi ya kumpa ni kumtandika bakora kumi na mbili na kumsweka Lupango miaka mitano kwa kosa la kushindwa kulinda raslimali za taifa na kushindwa kuboresha maisha ya Watanzania wenzake na vilevile kufanya urafiki na mafisadi ambao wanainyonya nchi kama kupe.
     
  11. m

    mrlonely98 Member

    #11
    Dec 12, 2009
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kusema ukweli sijaona awamu mbovu na isiyokuwa na maslah kamaya jk mimi nitampa zawadi ya kwenda gwantanamo bay kwa miaka 10
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata gunia la chawa ni kumpendelea, anatakiwa apewe godoro la mbigiri na alilalie to the rest of his days.

    Kiongozi, nimeshawahi kujihusisha na tafiti kadhaa and I can tell you nyingi zake zina malengo tu kupata per diem,no substance, trust me.
     
  13. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tumsifie kwa Taasisi za serikali kama DPP na TAKUKURU, na chama chake na viongozi wote kwa ujumla kugombana hadharani kwenye vyombo vya habari, kitu ambacho hakijawahi kutokea tangu historia ya nchi hii.
     
  14. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumjengee kule mji mwema Kigambooni akae huko kama Mzee Jumbe. Anafaa kuwekwa kizuizini kwa uhaini huu mkubwa aliofanyia taifa hili kwa kuwanyima Watanzania haki ya kuwa na (Rais)/ mtawala kwa miaka hii mitano. Tunahitaji rais na si sanamu wala bendera.
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Msiompenda mko 15%, 70 % wanafata upepo, na 15 % hawa wanamfagilia sana! (Kikwete, 2009).
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Huyu tumpe kale kakijiji ka makumbusho,ili akangwasumike na wana ngwasuma!!
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kama mnasema Mkapa mlimpa Kiwira basi Jakaya mpeni IPTL kwani yeye ndio aliipigia debe mpaka ikawa!!!
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Dec 12, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Masanilo hata hao wanaojidai wanampenda ni ule msemo kua ukila na kipofu....................."
    Nasikia bwana mkubwa ni mzee wa kupenda maujiko ile mbaya, hawa kina Makongoro Mahanga, Makamba hawafanyi hayo kwakumpenda saana , hapa ni style ya kumweleza yale anayopenda kusikia ili wapata ugali wao wakila siku....
    Kifupi kama ikitokea akaanguka madarakani Tutachukua yale mahekalu kule CHALINZE maana hana kipato cha kujenga majumba kama yale..atoe vyanzo vya mapato.
     
  19. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,080
    Likes Received: 1,300
    Trophy Points: 280
    Mie nafikiria kumwendea kwa babu Sumbawanga au Turiani-Morogoro na sio Bagamoyo maana huko ana ulinzi! Ntamuomba ampe mshipa ili asiweze vaa suruali na kuzurura ovyo abaki palepale Ikulu wawe wanamtembelea palepale! Na ushuke huo ujaze kikapu!
     
  20. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Zawadi kwa kazi gani?
     
Loading...